Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafas zaidi ya 2000 za kazi may 2012

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Makanyaga, May 31, 2012.

  1. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    makubwa.
     
  3. KML

    KML JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwaio siku zote wenzako walivokua wanaweka ilo tangazo humu ulikua husomagi ama vp?? kifupi tangazo lako used but thanks
     
  4. M

    Mr. Clean Senior Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kilahunja,
    yaani makubwa haswaa!
    Kweli huyu ndo MaKaNyaGa haswaaaa!
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahaha..
     
  6. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,182
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Tangazo ni Tangazo
     
  7. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kaka umeamka ukakuta jua linawaka basi na wewe ukapaza sauti kuamsha watu ukidhani wamelala. Hilo tangazo limetoka siku nyingi na kujaza mijadala humu. Au umetokea Tandahimba?
     
  8. F

    Fortunne New Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ni sawa tangazo limetoka siku nyingi ila si watu wote waliliona, ni vizuri pia kukumbushana.
     
  9. m

    mary fortune New Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafasi zinatupiwa mitandaon kila cku nashindwa kuelewa kitu kimoja;je inakua hivyo kuondoa utata wa kaz au bora liende?
     
  10. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ni kweli tangazo limetoka siku nyingi lakini mimi namuunga mkono yule aliyelitangaza tena.wale waliomponda waache dharau.maana watu hawana kazi moja tu ya kufungua jamii forum kila siku .unaweza chukua muda mwingi hujafungua kwasababu ya majukumu mengine ya msingi.Nia yake ilikuwa ni nzuri tu tena hajawa mchoyo.ameamua kuwatangazia na wengine ambao hawajaona sio kila unachokijua na mwingine anajua na sio kila ulichokiona jana na mwingine alikiona hiyohiyo jana. Sisi wote ni watz tunahitaji kusaidiana na kuheshimiana bila kuvunjiana heshima.
     
  11. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kabla ya kutangaza anatakiwa afanye review ya angalau matangazo manne matano ivi, na ilo tangazo lilikua bado jipya na lilikua linafatana naili sasa nduguyangu kusoma hujui hata picha huoni.
     
  12. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    sawa kabisa
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    acha hizo,threads nyingi kila siku zinapita,mda wowote mtu anapoona kitu kipya anaweza kushare na wengine,we kama unaona haifai unapotezea wengine wataipitia
     
  14. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    izo zipi? Tangazo litoke jana asubui, mchana liwekwe kwa wanao2mia cmu afu we ukurupuke kama cku 3 ulete tena, hujui kusoma picha nayo uoni.
     
  15. k

    kinawede Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    co kila mtu jamani an muda wa kuperuzi, acheni kumponda we mwenye muda huo mshkuru mungu wengine mpaka upate hilo buku la kwenda kuperuzi shughuli,
     
Loading...