Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafanya Tafakari..!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mndumsolo, Jul 21, 2011.

  1. mndumsolo

    mndumsolo Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafanya tafakari....
    Naiona nchi yenye maziwa na asali...
    Naona viongozi wake wasiojali...
    Bila huruma wakijitafunia za wote rasilimali.!

    Naona wananchi wake maskini..
    Wengi wao wakiwa bado usingizini..
    Nawaona wachache wakiwa katika maamkizi..
    Wakizinduana toka wa muda mrefu usingizi.!

    Naona baba na mama wakitazamana..
    Nawaona wakishauriana nini cha kufanya..
    Juu ya shida lukuki zinazowaandama..
    Juu ya njaa na umaskini unaowaandama.!

    Naona wananchi wenye nyingi hasira..
    Kwa makundi makundi wakiwa..
    Kwa jazba wakijiambia..
    Ukingoni mambo yamefikia.!

    Nawaona wakiwa tayari tayari..
    Barabarani au msituni kuingia..
    Haki zao kudaia..
    Njaa yao na watoto wao kuondolea.!
     
Loading...