Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naenda kwa mama..............

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by tindikalikali, Feb 9, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mtu na mkewe wanagombana chumbani, ghafla ugomvi unakuwa mkubwa mke anaamua kukusanya vitu vyake kwa lengo la kuondoka. Mume anashangaa anamuulizaa: Unakusanya vitu unaenda wapi? Mke kwa nyodo anajibu: Nakwenda kwa mama yangu. Mume naye akaanza kukusanya nguo zake na kuweka kwenye mabegi yake, mke kwa jeuri akamuuliza mume wake: Unapaki unakwenda wapi? Mume akajibu kwa tabasamu: na mimi nakwenda kwa mama yangu. Mke akauliza tena "Hawa watoto wako watabaki na nani:Mume kwa kujiamini akajibu Nao waende kwa mama yao kama sisi tunavyokwenda
    kwa mama zetu.
     
  2. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo bi mkubwa inabidi abaki,teh teh teh teh...
     
  3. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hapo ngoma droo.
     
  4. R

    RECYCLER Senior Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umetisha kaka\
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ndo zao, naenda nyumbani..hawajui na sisi tuna nyumbani
     
  6. Akami

    Akami Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana,tuone sasa,watoto nao waende kwa mama yao!
     
  7. sister

    sister JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    haahaahah.
     
Loading...