Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naenda Kusema Kwa Mama!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Michael Scofield, Mar 14, 2012.

  1. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kabinti kenye umri chini ya miaka 18, Kwa kuwa kalikuwa kashaanza mchezo wa kikubwa nami nikajitosa kuomba mchezo, bila hiyana kakakubali kwa ahadi wazazi wake watakapolala mida ya saa sita, saba usiku nimgongee dirishani.

    Mida ilipofika nikagonga dirisha la binti kidogokidogo kwa kuhofia nisije sikiwa na wazazi wake, ikawa kimya!! kila nikigonga ni kimya hamna dalili za kufungua mlango.

    Pembeni ya dirisha kulikuwa na bomba la maji, nikaanza kuyachota yale maji na kuyamwaga ndani kupitia dirishani, mwaga maji kimya!! mwaga.. mwaga... binti kimya!!

    Nikaona mpira uko pembeni nikaunganisha bombani nikaelekeza dirishani, mwaga maji... Binti akazinduka! Hamad yuko kwenye dimbwi la maji! godoro maji matupu!
    Binti akafungua mlango moja kwa moja akaenda kuwagongea wazazi wake, mtumee! mie mbio Jambo limezua Jambo!

    Unajua nini kilifuatia..........? si mimi michael ni rafiki yangu enzi ya ujana
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    mhhhhhhhh!!
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Bora kalikuwa kamelala ama sivyo ungekuwa na case ya kulawiti
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    umenikumbusha kijijini
    ilikuwa tunasubiri hadi walale
    kule wanamme wanakaa usiku wamekoka moto wanaota.

    Basi nilikaa nimesubiri wazee wakalale nimgongee binti.
    Nikawa nimejilaza kwenye jiwe kubwa
    hadi nikapitiwa usingizi
    nikaja kuamshwa na maji kama umande unanidondokea

    ahamadi, nilipoamka kumbe ni fisi alikuwa ananichunguza kama nimekufa ale mzoga
    nilikimbia nikawavamia walokuwa wanaota moto
    baskeli yangu ilibidi ilale kichakani nilipokuwa nimepaki.

    Dah, ujana maji ya moto.
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dahh kweli kali hiyo
     
  6. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mh ni wewe bwana si rafiki yako, kweli watu wanatoka mbali na haya ndio maisha mengi yakukumbuka na mengine yakusahau, mengine yakuchekesha mengine ya kulia na kujuta lakini vyote hivyo ni maisha.
     
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umenichekesha Kongosho, bahati yako naona ulikoma kuvizia vibinti vya watu?

     
  8. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Labda!
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    iyo ni zamani...sasa ujuzi umekomaa...unawamendeaje vibint kama hao??mana tabia ni kama ngozi!
     
  10. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bro sio mimi, mie maujuzi ni ziro!
     
  11. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Raha Tupu enzi zileee.
     
  12. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbee! du sijui ingekuwaje jamaa angefanikisha!?
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahahahaa...!kwa iyo mpaka uwapate kina NANGUSAGE??.lol!
     
  14. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    ahkaaa hv nimesoma hadith au,
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha
    maisha yama mapito mengi sana.

     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    usiniambie kuwa huko kijijini kwenu mna tabia ya kusagana we mwanamke!
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kongosho usijutie wewe kuumbwa mwanamke, ni maumbile tu na huna la kufanya kujibadili uwe mwanaume. Ikubali hiyo hali yako ya kuumbwa mwanamke ili uwe na amani moyoni na akilini mwako.
     
  18. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 932
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    How old are you?
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    who? Kongosho? 107, but, why asking?
     
  20. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya bwana, ungedakwa ingekuwa kama ya yule alietwa Msomi malaya...
     
Loading...