Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naenda kununua gari...ushauri please!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by muwaha, Sep 8, 2012.

  1. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu habari ya jumamosi? nimedunduliza fedha kwa kujibana sana, na zimefika milioni 20!!! kesho napanda basi naenda "Darisalama" kununua gari. Naomba ushauri yard gani inauza gari nzuri, mie napenda niendeshe GX 110. Pia hotel gani itanifaa kupunga upepo wa baharini na maeneo ya kujinafasi ni yapi???baada ya kununua gari nitamtafuta babu Asprin nimjulie hali... nawashukuru kwa ushauri mtakaonipa.
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,522
    Likes Received: 3,845
    Trophy Points: 280
    GX 100 huko namanyele petrol inauzwaje!!!
     
  3. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Aroooo nina ri ESCUDO langu brack hivi, ni gumu ire kishenzi.. kwanini nisikuuzie wewe? Changamkia preese! pia ni ri four weeri.
     
  4. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu huku petrol ni 2040 bei ya jana.
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mu-PM yule aliyewahi kuwa IGP wakati wa mkapa atakuwa nayo mengi ya kukuuzia maana naskia ni mtu wa mishemishe mpaka siku-izi
     
  6. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Ndukidi, escudo ipo juu juu...shemeji yako mjamzito atashindwa kupanda! asante sana. Karibu Namanyele...
     
  7. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,522
    Likes Received: 3,845
    Trophy Points: 280
    ok,go for it!!ila dar ni 2300!!kama namna gani vipi chukua ya kuazia kabisa huko huko!!
     
  8. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Mtego wa Noti, nataka kuendesha gari ambayo haijawahi kutumika bongo...karibu Namanyele
     
  9. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,522
    Likes Received: 3,845
    Trophy Points: 280
    aaah!kama yuko hivyo shemeji basi inayo faa hapo ni bajaji!!!hukuziona walizileta bungeni za kubebea waja wazito!!!!
     
  10. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu asante, mafuta siyo tatizo... hiyo fedha mbona chenji itabaki tu, kama vipi tuonane maeneo ya kiti moto baada ya kuweka full tank nitabaki kuosha macho bongo.
     
  11. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaaaa...shemejio amepanda mabasi kwa muda mrefu sana, wacha nasi tuonje 'slice of paradise" japo kwa muda...
     
  12. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,522
    Likes Received: 3,845
    Trophy Points: 280
    gud!!!we si ndo mtu bwana,shemeji wala usije naye mi nitakupitisha hongera na meeda uchague kitu roho napenda!!!
     
  13. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Zamaulid, shemeji yako ndo atakuwa na mfuko wa fedha za kununua gari! baada ya kununua atabaki hotelini...maeneo yote tutazunguka.
     
  14. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,522
    Likes Received: 3,845
    Trophy Points: 280
    kwa staili hiyo umenena!!na akionekana kushituka kidogo tutampitisha saloon tumuache hapo sisi tuendelee na safari za wanaume!!
     
  15. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red...nafikiri chenji itaniwezesha pia kupata ipad 3 mpya!! au unasemaje mkuu...
     
  16. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,522
    Likes Received: 3,845
    Trophy Points: 280
    Tatu zote za nini mkuu!!wewe na shemeji mnahitaji moja tu ambayo utaitumia wewe,shemeji kama namna gani vipi tutamchukulia G-TIDE!!mkuu safari zinahitaji hela ya kutosha tukinunua nunua ipad hautafurahia kuwa meeda!!!
     
Loading...