Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naenda kumwambia Mama

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Oct 20, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,609
    Likes Received: 2,019
    Trophy Points: 280
    Umeenda dangulo au sehemu yoyote Zinako patikana nyumba ndogo, umetongoza kama dakika mbili unagundua ni binti yako.

    Utafanyaje mzee mzima na ndevu zako??? Na binti anaende kumwambia mama.
     
  2. h

    hayaka JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawezi kwenda kusema kwa kuwa na yeye anafanya biashara haramu. Ila dingi aibu yako.
     
  3. K

    Kampini Senior Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kichapo nitakachompa ni cha mbwa mwizi.
     
  4. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu naamini ukitongoza lazima ni mtu unaemuona sasa ukishamshtukia ni mwanao kwa nini umtongoze??
     
  5. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wewe na mwanao mtakua na matatizo ya akili
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Natamani imtokee The Boss!
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Toka utoke wimbo huu 'naenda kumwambia mama' mbona tutakoma lol!
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Nyie hamuwajui wanaume..........kama ni mimi nitasema nilikwenda kufanya upelelezi baada ya kusikia tetesi kuwa Binti yangu ni Changu Doa.............
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    wanaojiuza hujiweka Gizani bana........................
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hilo litakuwa fundisho kwako kama mzazi kuachana na tabia za uzinzi na nyumba ndogo na pia ni fundisho kwa binti kuachana na tabia za kikahaba! Endapo kama itatokea huvyo na wote wawili watakuwa hawajajifunza kitu, basi ujue kuna serious problem kwenye ubongo wa baba ambao bintiye pia ameurithi!
     
  11. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kweli!!!!!!
     
  12. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,959
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hii imekaa vizuri zaidi...
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    umefikiria nini tena
     
  14. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    veeeeeery simple, nilikuwa nahakiki taarifa za kuwa kujua km mwanangu ni changu, na nitamkalisha kitako pamoja na mama yake na tutamsuta mpaka akome. uanaume dume
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    kama tu huyo mama.nyote mtahama nyumba.mia
     
  16. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Na wenzake wote wanaofagilia mipango ya kando. Ha ha haaaaaaa
     
Loading...