Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naenda jimboni... Nitawamiss sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbunge wa CCM, Jan 19, 2010.

  1. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kipindi cha wiki tatu nitafanya safari kadhaa katika nchi takriban nne hivi ikiwa ni katika kuweka sawa masuala yangu huku ughaibuni kwani februay nitarejea nyumbani ambapo pamoja na mambo mengine nitatangaza rasmi nia yangu ya kugombea ubunge jimboni kwangu.


    Ntarajia kugombea ubunge kupitia jimbo la uchaguzi kwa tiketi ya ccm. kutokana na ukweli kwamba kura za maoni za ccm zitapigwa na wanchama wote, ni wazi kuwa kazi ya kuweka mambo sawa jimboni ni kubwa zaidi kuliko katika chaguzi zilizopita. Tayari timu yangu iko jimboni kwa wiki kadhaa sasa na ninalazimika kwenda huko mapema kuiongezea nguvu hasa ikizingatiwa kuwa baada ya march nitakuwa tena na safari nyingine za ng’ambo.

    Kutokana na ratiba yangu kuwa ngumu katika kipindi hiki, ni wazi sitaweza kuwa na muda mwingi ndani ya JF halikadhalka nikiwa jimbon siaweza kupata connection ya uhakika ya internet na hivyo nitawamiss sana wapendwa.

    Nawatakien kila la her na tuendelee kuombeana heri katika harakati mbalimbali tuanazofanya kwa manufaa yetu na nchi yetu

    asanteni
     
  2. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #2
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    I will miss you too,ila nimesikitika sana kwamba unagombea kupitia CCM,sina imani kabisa na chama hiki.Who is your opponent kwenye hilo jimbo unalotaka kugombea?are you sure utapita kweli kwenye kura za maoni?
    Goodluck
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    binafsi nimekuelewa vizuri tu.
     
  4. W

    WildCard JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Fungua jina lako tuanze kukupima, kukupa nasaha, uzoefu wetu na huenda baadhi yetu tunastahili kuwa campaign Managers wako au wapigadebe wako.
     
  5. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm sio mbaya, watu ndio wabaya na kama mtanzania kijana ninayekubalika jimboni na watu wa kada balimbali, naamini ninalo jukumu la kuchangia chachu ya mabadiliko ndani ya ccm na hatimaye itatimiza matarajio ya wanachi. kumbuka mkuu, mkono ukichafuka haukatwi bali hsafishwa! tutafika tu.

    kuhusu ushindi, sina shaka hata idogo mkuu, nitapita tu. tuombe uzima
     
  6. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu, usiwe na haraka, utanifahamu tu wakti ukifika
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwanini unataka kugombea ubunge? Kutumikia wananchi? kwa huwezi kutumikia kwa njia nyingine? ....utaleta kipya gani ndani ya CCM?
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    weye Mbunge mtarajiwa kwani huko jimboni huendi na laptop ..??
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    haha labda na yeye ndo hobbie zake zake kutumikia jamii kwa njia ya ubunge mwache aende akajaribu
     
  10. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    umejiandaaje kukubidiana na mafisadi?
     
  11. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #11
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Tafadhali naomba unipe takwimu za vijana wangapi wa CCM waliopita kwenye kura za maoni kwenye chaguzi za nyuma.Hapa naamanisha vijana kwa mujibu wa katiba ya nchi na sera ya maendeleo ya vijana Tanzania.Je wewe na ujana wako utapita kweli?umemsikia mwenyewe Wasira amesema kwamba hawezi kuwaachia vijana jimbo lake kwani ni wavuta bangi,na sio Wasira peke yake mwenye mtazamo huu ndani ya ccm,wako wengi kina Makweta na............list ni ndefu
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kumbe wewe ulijiunga MAALUM kwa ajili ya hilo tu....!lolz
    idumu jamiiforums
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kuna mtu aliniambia anataka kugombea ubunge na nikamuuliza same questions!!!! ndugu mgombea kuna njia nyingi unaweza kuwasaidia wananchi kuleta maendeleo not necessarily uwe mmbunge but if you think that is the best way way you can do so....goodluck.

    tunasubiri jina na jimbo!!!
     
  14. W

    WildCard JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Geoff,
    Tusimkatishe tamaa. Badala yake tuwaombe na wengine wajitokeze. Tuandae kautaratibu ka kukusanya michango ya kuwasaidia watakaojitokeza kugombea ambao ni Members wa JF. Tunaweza kufanya kama Mwanakijiji na TPN walivyofanya kwenye kuchangia maafa ya Kilosa. Bunge letu likipata wanaJF makini watano zaidi mabadiliko tutayaona.
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    We unafanya nini huku?
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    hey lets go home baby!
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sure!!!!

    nilipotea afu nikakutana na Next Level so I thought ni viwanja vya home tu!!!
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Amba ajiandaeje kupambana na ufisadi wakati na yeye anaenda huko huko?
     
  19. I

    Irizar JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaenda kugombea CCM duuhh, yaani sina imani na CCM kabisa, ni wezi, mafisadi,. wachawi, waongo, hawajali wananchi wao, kwa CCM sisi watanzania woteeeeee hasa tulio masikini we are just numbers to them, hawatuthamini wala hawatujali, yaani inasikitisha sana.
    Of course CCM ni sehemu ya kujitajirisha haraka na kuneemeka wewe na familia yako. Ulisikia michango iliyotolewa huko Bariadi kumtoa Cheyo jimboni kwake, wanachama wa CCM wana pesa nyingi sanaaaaa, sijui wanapata mishahara ngapi, na kama ni biashara je wanalipa kodi zoteeeee inavyotakiwa?? sidhani, na bill zao za luku, maji nk je wanazilipa zootee ipasavyo??, maana wana pesa nyingiiiiii ,mnooooooo za ziada. Mimi sijui wanapata vipi haya mapesa yote.

    Anyway nenda na wewe mwaka 2011 utakuwa mtu mwingine, watoto wako watakuwa chekechea South Africa haluuuuu. Mafanikio mema.
     
  20. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    On another note.....huyu jamaa si mwadilifu kivile, ni mchafuzi wa mazingira huyu.....natafuta ushahidi hapa.....kuna thread wakati anachangia alikiri mwenyewe kuwa yeye.....ana uzoefu wa kuvibikiri vibinti, na alikiri kuwa mpaka siku ile anachangia alishavibikiri vibinti vitano.....???

    Huyu akipata ubunge, watoto wetu Msalato atawamaliza......hii si tabia njema kabisa kwa kiongozi....very serious here!....!subiri ushahidi! Will be back!
     
Loading...