Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naelekea kwenye usaili NIC

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by cielo, Nov 14, 2011.

  1. c

    cielo Senior Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman ndo naenda kwny usahili huko nic...karibuni wote
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kila heri. Kumbe hii kamouni bado inajivuta kama ttcl.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    unaenda kuuwa proffesional yako pale
     
  4. L

    Lutifya Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 25
    Karibu sana na nakutakia kila la heri. usikatishwa tamaa na baadhi ya maoni ya wakuu, NIC imekuwa restructured upya inaoperate vizuri kwa sasa. Nafanya kazi NIC.
     
  5. M

    Mwana UoA Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka mbona tumetoka huko muda kitambo watu zaidi ya elfu sita
     
Loading...