Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naelekea India nitawajuza hali ya Mwakyembe bila unafiki!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Oct 28, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Nipo ktk msafara wa bwana Zito tayari kuungana na wagonjwa wenzake pale India, nitawajuza juu ya hali ya Kamanda Mwakyembe!

    Naomba sana:

    Usinihoji chochote juu ya Zito au Mwakyembe
    Usilulize tupo wangapi ktk msafara

    Nitawaeleza yote baada ya kufika India!

    HALI YA WAGONJWA DR MWAKYEMBE, MWANDOSYA NA ZITTO -INDIA

    JASON BOURNE
    TEL:
    ID :

    Mtanisamehe kwa kuchelewa kuwapa ripoti za wagonjwa wetu waliopo India.
    Hii ilitokana na mazingira ya hali ya juu ya usalama iliyowekwe juu ya wagonjwa hawa.
    Ikanilazimu mpaka nifike mjini Perth Australia ndipo niwape kile nilicho kiona kwa wagonjwa wetu.

    Zitto Kabwe
    Hali yake tangu alipofika mpaka jana nilipomwacha ilikuwa ya kuridhisha kwa ujumla labda yatokee mabadiliko yoyote leo hii.

    Madai ya kulishwa sumu na TISS:
    Kulingana na vyanzo vyangu vya habari, taaluma na kipaji changu cha uchunguzi na uzuiaji wa matukio, ninasema nitakuja kulifanyia kazi nikirudi. Ila madaktari wa wanaweza kuwa na jibu ingawa hamtaelezwa ukweli watanzania wala ndugu wa mgojwa.

    Hali ya Mwakyembe
    Katika jamii inayoamini maombi kuwa ni sehemu ya uponyaji, basi yatupasa watanzania wenye mapenzi mema na Mh Mwakyembe tufanye hivyo tena haraka sana

    Kwa mda wa dk20 nizokaa ndani ya chumba chake maalumu chenye vihami sumu, kwakweli nilitokwa na machozi.

    Mh hali yake ni mbaya! Nadhani mtu mzima akisema hali ni maya bila shaka mnatambua.

    Hali ya Mwandosya:
    Mh Mwandosya sikuweza kumuona live hii ni kutokana na mahali alipolazwa kuwa mbali kidogo na hapo alipo Mwakyembe,
    Taarifa nilizo zipatata kutoka kwa Daktari Virmandh Gaemr mmoja wa madaktari wanaomtibu Mwandosya ni kuwa hali yake haina tofauti sana na ya Mwakyembe.



    Hayo ndiyo niliyoyaona kwa macho yangu!

    Asanteni sana.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kila la kheri..mfike salama huko...
     
  3. g

    gambagumu JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    poa kaka tujuze ukifika
     
  4. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jason bourne,




    Toka umefanikisha hii kazi ya TBC1 sina hofu kabisa na ahadi, utendaji na taarifa zako.
    Nasubiri kwa shauku ..... nakutakia pia safarii njema
     
  5. KUN

    KUN JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    safari njema mkuu
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Makubwa mwenzangu. ukirudi niletee papuri!
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mkuu safari njema.usisahau na habali za mwandosya
     
  8. G

    Godwine JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    lakini tambua kuna ndege za watanzania wengine ambao si wagonjwa wameondoka kutokea Nairobi haijulikani wanaenda India kufanya nini so kama kuna umakini unahitajika kuweni kama hakuna haja endeleeni
     
  9. Kimbojo

    Kimbojo JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sikuamini, kwanini hutaki maswali zaidi?
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Safari njema ...
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hawa mni usalama wapo kazini na wapo kikazi zaidi
     
  12. K

    KAMALELA Senior Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Safiri salama na Mungu awatangulie katika safari yenu ya matibabu. Mpe pole kamanda wetu Zitto.
     
  13. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Naamini Hili utalifanikisha. Nasubiri kwa hamu
     
  14. I

    Ima R. Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safari njema. Mungu Awatangulie
     
  15. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tujuze mkuu yatakayo jiri
     
  16. j

    jigoku JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ni kweli uko safarini,maana jambo hili ni very muhimu na ni sensitive sana,ila kama uko safari moja na kamanda Zitto basi usafiri salama na kila la heri,usichoke kutujuza kila muda maana wengine pressure in panda pressure ina shuka,tunatamani kupata -update kila wakati juu ya mh Zitto.
     
  17. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuwa na tahadhari urudi mzima, usiletwe cargo. Mambo yashaharibika
    safari njema mkuu
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jb,jb,jb!safir salama!
     
  19. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mbona umeondoka australia ukamwacha mkuu wa kaya, naimani pia kazi inayokupeleka india niyamuhimu sana, nakutakia safiri njema pia kazi njema.
     
  20. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakuu,hivi ile ripoti ya akina mwakyembe,mwakyusa na wale wengne most wanted ambayo iliwekwa hapa jf na member nitaipataje nahitaji kufanya reference pamoja na haya yanayoendelea kutokea.msaada pls!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...