Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naelekea Arumeru kama nilivyoahidi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mgeni wenu, Mar 9, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wana JF kama nilivyoahidi kuwa ijumaa nitaondoka kulekea Arumeru kuhakikisha naripoti kila ninachokiona huko kwa sasa nipo Segera nasubiri usafiri,Mwigulu nakuja kuhakikisha this time picha za video zinapanda you tube
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu nenda utuletee story za yule mzinzi Mwigulu,,safari njema!
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    1.Bwana ndiye mchungaji wangu, sitapungukiwa na kitu. 2. Katika malisho ya majani mabichi hunilaza, kando ya maji ya utulivu huniongoza. 3. Hunihuisha nafsi yangu; na kunio­ngoza katika njia za haki kwa ajili ya jina lake. 4. Naam, nijapopita kati ya bonde la uvuli wa mauti, sitaogopa ma­baya; kwa maana wewe upo pamoja nami, gongo lako na fimbo yako vyanifariji. 5. Waandaa meza mbele yangu, ma­choni pa watesi wangu. Umenipaka mafuta kichwani pangu, na kikombe changu kinafurika. 6. Hakika wema na fadhili zitanifuata siku zote za maisha yangu; nami nitakaa nyu­mbani mwa Bwana milele. (ZAB 23:1-6)
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280

    Mkuu mwishoni mwa wiki ijayo nami nitakuja kujionea kama mtu huru. Bila shaka tutaonana.
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Safari njema mkuu tunategemea taarifa toka kwako Mungu wangu alie mwaminifu sana ataifanya safari yako kuwa ya heri na baraka
     
  6. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nipo Arumeru tayari kwa ajili ya kuamasisha vijana wenye shaada za kupiga kura wajitokeze kwa wingi ili kubadilisha historia ya Arumeru.

    Utakuwa maeneo gani ili tuwasiliane?
     
  7. J

    Juma Bundala Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Safari njema kamanda,nenda Arumeru ukaturipotie mambo ya ukweli,kilala heri
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Karibu,cc ndo wenyeji
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    kila la kheri mpambanaji
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa tu pamoja na kama vipi tutaungana wote!
    NtakuPM!
     
  11. mchina mweusi

    mchina mweusi Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bwana wa majeshi awe nawe mpendwa
     
  12. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda nakutakia safari njema.
     
  13. Encyclopaedia

    Encyclopaedia Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangulia Mwalimu
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu utupe live coverage ya maandamano na uzinduzi
     
  15. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Nashukukuru nimepata gari binafsi la mtu T410AVA nauchapa mwendo
     
  16. m

    mdabulo Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Safari njema kamanda, mungu akuepushe na mabaya yote ya barabarani. Wape hi makamanda wote huko waambie tupo pamoja
     
  17. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Umeshaondoka Dodoma..!?
     
  18. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe nimekusaidia gari kinyemela halafu unalirusha hewani, unataka mi nifukuzwe kazi hapa Wizarani!? Hujui kuwa mi nawadanganya kuwa mi ma-gamba japo nawachimba chinichini....na hilo gari wanalijua.
     
  19. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mkuu weka picha ya hilo gari hapa jamvini tuone kama kweli ni la serikali ya magamba.
     
  20. F

    Froida JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Umuhimu wa kudhibiti hawa Makanjanja haswa wanapotumia Fedha za walipa kodi kunyang'anya haki lazima ufanyiwe mkakati maalumu wa kuukomesha,Mwigulu kijana mdogo mwenye uwezo mzuri lakini yeye kuingia CCm amekuwa jambazi na mbaka haki za wananchi hana aibu kabisa,Mwizi ,mrafi wa kisiasa,lazima aanikwe na wewe mgeni wenu tunakulaumu unakuja hapa kusema eti ooh igunga ulifanya hivi ooh ilikuwa hivi na hivi ,utakuwa wa maana sana kwenye nchi yetu kama utasaidia kukomesha vitendo vya dhuluma wanavyofanya CCM na serikali yake pamoja na watu kama Mwigulu usiruhusu kabisa ujinga wa aina hiyo
     
Loading...