Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nadia nyingine inauzwa ya bei poaa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by dullymo, Sep 23, 2009.

  1. d

    dullymo Senior Member

    #1
    Sep 23, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    toyota nadia ya mwaka 2000 silver
    CC 1980
    odo 110,000km
    3s engine not d4

    options
    Anti-Lock Brakes / Driver Airbag / Passenger Airbag / Power Windows / A/C:front / Power Steering / AM/FM Radio / AM/FM Stereo / CD Player / Alloy Wheels / Power Door Locks / Power Mirrors / No accidents /

    premium sound system
    very clean inside and outside. haina scratch wala dent
    looks and drives very well

    bei ni tsh 10,500,000/= maongezi kidogo yapo

    kwa maelezo zaidi nitwangine katika
    0713 744144
    asanteni.
     

    Attached Files:

    • 012.jpg
      012.jpg
      File size:
      228.8 KB
      Views:
      48
  2. a

    almuldawiylah Member

    #2
    Sep 23, 2009
    Joined: Sep 17, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dully mo hizi gari unazipata bure au?
     
  3. jossey1979

    jossey1979 Senior Member

    #3
    Sep 23, 2009
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tehe tehe! Sio kila muuza gari ni yakwake men. Huo ndio ujanja wa Town. Kuna wengine wana magari hawawezi kuyauza wajanja wanafanya mambo!
    NADIA MPAKA IFIKE HAPA NAUWEZO WA KUPATA KWA 7.7 -8.5, Fanya 8.5 Tufunge mahesabu leo leo mkuu
     
  4. d

    dullymo Senior Member

    #4
    Sep 23, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    8.5 unaua bob si unajua nimeupgrade rims na vi2 vingine.jivute vute kdg then 2taongea vizuri
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah mkuu ile ya kwanza vp umesha kamata mteja?
     
  6. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2009
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ama kweli watu wengine chenji sio shida mwe!
    Leka
     
  7. d

    dullymo Senior Member

    #7
    Sep 23, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    YUP bro ile tayari kaka nishaisukuma nipo naisikilizia hii kwa sasa
     
  8. d

    dullymo Senior Member

    #8
    Sep 23, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ah chenji shida wangu si ndo maana tunazitafuta hapa mzee mzima
     
  9. b

    bnhai JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,656
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    Hivi D5 na yenyewe inamatatizo kama d4?
     
  10. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Dully asante sana kaka,

    Na ambayo imetumika Dar inaweza kuwa kiasi gani mkuu? na km ngapi imekanyaga mguu.
     
  11. d

    dullymo Senior Member

    #11
    Sep 23, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yupo sister wangu mmoja anayo
    ni model ya 1999 pia ni 3s engine
    imetembea km 105,000 ya silver
    huyu dada amechoka hata ukimpa 9,200,000/- unachukua mashine.

    very reasonable price hiyo wangu
     
  12. d

    dullymo Senior Member

    #12
    Sep 23, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sorry mzee ulikuwa unazungumzia nadia au hiyo rav4? maana hiyo nilikuandikia hapo juu ni nadia bro.
     
  13. d

    dullymo Senior Member

    #13
    Sep 23, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mie sikuwahi kuleta d5 na wala sipo aware nazo mkubwa
     
  14. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Dullymo,

    Kwa hiyo ni bora kuagiza nje kwa kuwa kuagiza nje uliniambia ni kati ya 7M to 8.5M kwa 3 doors na 8M to 10M kwa 5 doors..
     
  15. d

    dullymo Senior Member

    #15
    Sep 25, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yup bro kuagiza nje unapata kwa rahc zaidi but uwe ni mvumilivu mana inachukua zaidi ya mwezi 1 na nusu toka kuagz mpaka gari kutoka bndarini.
     
  16. m

    mendezz2009 Member

    #16
    Sep 28, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dully mo vp hii gari bado ipo mkuu?
     
  17. B

    Bunsen Burner Member

    #17
    Sep 28, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    wanaotaka Rav 4 tuwasiliane huku durban mambo sio mabaya na naweza facilitate kupata at good price na kuweza kusafirisha at low costs hadi tunduma.Just niPM.
     
Loading...