Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nadhani thamani ya fedha itazidi kushuka

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by muro aishi, Jun 2, 2011.

  1. m

    muro aishi New Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimejiuliza muda mrefu sana kuhusu dhamani ya fedha yetu'nashindwa kuelewa kwanini BOT ina wala rushwa wa kutosha alafu wanapewa kazi ya kudhibiti fedha ,jamani wataweza kweli
     
Loading...