Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nadhani si haki kwa Obama kuonekana hivi!!!

Discussion in 'International Forum' started by Idans, Nov 13, 2009.

  1. I

    Idans Member

    #1
    Nov 13, 2009
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu waungwana tucomment juu ya picha hizi hapa chini zinazoundwa na hawa wenzetu weupe!! izi it fair?


    [​IMG]



    [​IMG]
     
  2. A

    August_Shao Senior Member

    #2
    Nov 13, 2009
    Joined: Nov 23, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unajua hii ni media ila ingekuwa ni tanzania tungeshakimbizana nao.....na hawa sio kwamba wana mzalilisha obama. Hata bush alichorwa vibaya sana........kama ulishawahi kusikia wimbo wa bushi akiimba na blair na blair walimpotray kama mwanamke......
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Unakumbuka picha za bush na osama
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kuna shida gani hapo?....yeye mwenyewe akiziona (ameona nyingi) atacheka tu!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Nov 13, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,998
    Trophy Points: 280
    Sijasikia hata mmoja wenu akilalamikia picha za Bush na Osama.
     
  6. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wameweka kama dharau au nini? mbona anaonekana kama king wa wasukuma vile huko mwanza? ...
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona sioni picha
     
  8. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tatizo raia wanamapenzi makubwa sana na Obama inafikia mahala kila analofanyiwa Obama inaonekana ni kwa sababu anaasili ya Kiafrifa.
     
Loading...