Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nadhani sasa wana ccm wanamkumbuka Nyerere.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, May 6, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni dhahiri sasa wana ccm wengi wana mkumbuka Nyerere,hasa pale Alipo waambia wana ccm kuwa Kikwete ni mdogo asubiri kwanza.wanamkumbuka sana na kujutia uteuzi wao kwa kumkabidhi jk Nchi sasa Nchi imemshinda na chama kinamfia hana pakushiaka na hana wa kumlaumu. Laana hi itawatafuna milele
     
Loading...