Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nadhani hii ndiyo itatatua suala la mgomo huu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyetk, Mar 8, 2012.

  1. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Madaktari ndo hao wanagoma goma tu, mkulu anacheka cheka tu, mtoto wa mkulima analia lia tu! Watanzania mnategemea nani atoe maamuzi magumu kabla watu hatujaanza kufa kufa?
    Ni fursa kwa Bi Kiroboto kuonyesha kwamba wanawake wakiwezeshwa wanaweza! Ebu aiite haraka timu yake mjengoni waiamuru serikali haraka cha kufanya bila kuunda tume! Wadau kama mnaafiki hili basi mwenye namba ya bi Kiroboto naiomba!

    GOMA GOMA TU + CHEKA CHEKA TU + LIA LIA TU = KUFA KUFA TU!
     
  2. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    namba ya pinda 0754 301 630 na ya Anna makinda 0754 46 52 26
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hoyo goma yako duu nilizani goma lakupigwa!
     
  4. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Thanx Salas.
     
Loading...