Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NACTE wametu ibia hela zetu..

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by RogersOne, Jun 27, 2012.

  1. R

    RogersOne Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani Wana JF hivi kwanini NACTE wamegeuza Mtaji wa kukusanya 20,000 za Technical Evaluation alafu wanasema hawakua na huduma hiyo na mwisho wa kufanya application ni tarehe 30 mwezi huu... sasa sielewi kwa nini wakubali kupokea hela za sisi maskini alafu waje watoe majibu hayo leo hii

    jamani kweli nimeamini hakuna sector yenye hujuma kama Elimu Tanzania

    Kweli masikini atabaki kua masikini na Tajari atabaki kua tajiri navyosikia siku hizi hawapokei funu tena wizarani kwa hiyo hata kufanya kazi zao kama ukaguzi wa vyuo na kupitisha mitaala inadibi wacharge hela toka kwa muhusika
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mbona hueleweki jomba?
     
Loading...