Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NACTE na TCU Fanyeni ukaguzi, vyeti feki vinatumika kuomba kujiunga Vyuo vikuu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmaroroi, Jun 8, 2009.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kutokana na kuzagaa kwa vyeti feki kwa wahitimu wa taaluma mbalimbali Tanzania,kuna umuhimu NACTE na TCU kufanya uhakiki kwa wote wanaoomba kujiunga vyuo vikuu na kwa wale wote ambao wameshajiunga.Hii yote ni katika kusaidia kupata wasomi waaminifu.Wana JF changieni maoni yenu.
     
  2. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2009
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    UWEZO wa NACTE na TCU unatia shaka.

    Wao ndiyo chanzo cha degree,Masters na PhD feki.
     
  3. L

    LOTH HEMA JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2016
    Joined: Dec 6, 2015
    Messages: 1,693
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Moods ipandisheni thread hii iko kwenye wakati.
     
  4. jaji mfawidhi

    jaji mfawidhi JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2016
    Joined: Feb 20, 2016
    Messages: 1,564
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 280
    Nacte,Necta hawajachelewa.
    Hapa chuo cha TUMAINI Dar kuna vihiyo wengi sana,kama hawa wakaguzi wakija hapa nakwambia chuo kinafutiwa usajili siju hiyo hiyo
     
  5. Mulimila dole

    Mulimila dole Senior Member

    #5
    Jul 24, 2016
    Joined: Jul 15, 2016
    Messages: 163
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 60
    Heri yangu mimi siku soma maana cheti changu jembe hata likiwa feki hakuna cha uhakiki
     
  6. k

    kwenda21 JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2016
    Joined: Mar 11, 2014
    Messages: 892
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 60
    Vipi na hao wakaguzi tena, hili tatizo si kubwa kama linavyopaishwa,wale jamaa wamesema wanayo majina ya waliotengenezewa,so watapatikana
     
Loading...