Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NACTE Mmebadilisha viwango kwa Wanaoomba Elimu ya Juu?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mmaroroi, Aug 6, 2009.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wadau tufafanulie kuhusu hili.Sifa inayojulikana kwa wanaoomba Elimu ya juu ni Kidato cha Sita,Kidato cha Nne na Stashahada ya B grade.Lakini kuna Watu niliosoma nao wamepitishwa na NACTE kwa Elimu ya juu wakiwa na Kidato cha Nne na Stashahada ya C PASS.Tueleni kama viwango vimebadilika tuchukue fomu kwa kuwa mwanzo tulisita kwa kufuata matangazo ya Vyuo husika.Wana JF wenye ufahamu wa hili na NACTE mtuelimishe.
     
  2. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tuelezeni kama viwango vimebadilika tuchukue fomu kwa kuwa mwanzo tulisita kwa kufuata matangazo ya Vyuo husika.Wana JF wenye ufahamu wa hili na NACTE mtuelimishe.
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2009
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kabla sijakusaidia ufafanuzi, naomba kujua wewe una sifa gani kati ya hizo ulizotutajia.

    Vinginevyo itakuwa vigumu kukupatia msaada utakaokufaa.

    Kwasababu mtu wa kidato cha sita, mwenye mchundo (FTC) na mwenye diploma wanatofautiana alama za kujiunga na elimu ya juu,

    wewe uko kundi gani?
     
  4. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mimi ni Kidato cha Nne na Stashahada ya daraja C (PASS)
     
  5. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Aibu!

    Bosi wa NACTE nani??

    Hebu weka majina walipendelewa hapa!!

    Are we for quality or quantity or both??
     
  6. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ngoja niorodheshe majina maana ndio sababu nawaamini TCU kuliko NACTE kwa umakini wa Selection.Wengine pia waorodheshe wanaowafahamu ili tukomeshe udanganyifu kitaaluma.
     
Loading...