Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nachukua kadi ya CCM sababu nimeamua kuwa FISADI, Kwani ukiwa mpinga ufisadi, utakufa masikini

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Jumakidogo, Nov 30, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimeaua kuchukuwa kadi ya CCM ili nianze rasmi UFISADI. Najua bila kuwa mwanachama naweza kwenda kunyea debe kwa urahisi zaidi. Siwezi kuendelea kuwa mstari wa mbele katika vita dhidi ya UFISADI wakati nafasi yangu inaniruhusu kuwa FISADI. Bosi wangu FISADI, wafanyakazi wa chini yangu hawalazi damu. Nao ni MAFISADI, wafagiaji wa ofisi, MAFISADI. Wenzangu wengi nimeanza nao kazi pamoja, mishahara yetu inalingana, lakini kila nikiwatizama nakuta kuwa ni matajiri wakubwa huku familia zao zikiishi maisha ya raha mustarehe tena kwenye majumba makubwa ya kifahari, wanashindana kununua magari ya thamani kubwa. Mimi naishi kwa kutegemea mshahara tu kwa kisingizio eti mwanaharakati wa kupinga UFISADI wakati ninayo nafasi ya KUFISADI kama wenzangu. Huu ni upuuzi mtupu, upuuzi kwa sababu UFISADI ndiyo mfumo maalumu wa maisha ya sasa. UFISADI ni mtoto wa ubepari. maisha ya usawa huu bila ya kuwa FISADI. Hakuna maendeleo. Natangaza rasmi kuwa, sasa naanza UFISADI. Naamini wale mlio na uchungu wa maisha mtaniunga mkono.
     
  2. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Umenena..hata hao wanaopigania ufisadi ni mafisadi
     
  3. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Hata hiyo ada ya mwaka utakayokuwa unalipia kadi yako itaishia kwa MAFISADI !
     
  4. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :shock:, unayo haki kufanya hivyo. ata vile hujawahi kuwa na kadi ya chama chochote bali wewe ni CCM tangu mwanzo. :mvutaji:
     
  5. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Namie ntafutie basi kadi mbili za ccm, nisaidie pia na bendera ya ccm, nataka kufungua biashara sehemu isiyoruhusiwa, nikiweka bendera na kibao Shina la wakereketwa wa ccm limefunguliwa rasmi na nape hamna atakaye nikamata,

    najamaa yangu naye anauza bangi na bwimbwi kwenye mtaa karibu na mahakama ya mwanzo arusha, anataka kadi na bendera ili kulinda biashara yake.
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tafuta na shati la kijani kila siku ya kupiga dili unavalia na skafu ya tanzania.
     
  7. v

    vunjajungu JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yaani na mimi hivyo hivyo,kumbe dawa ni kua fisadi tu!
     
  8. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2013
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Dah hiyo kali aisee

     
  9. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2013
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Kumbe ndio tz hii

     
Loading...