Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nachukia wanaume wanaume wanaokula ice cream!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ramos, Sep 22, 2012.

  1. R

    Ramos JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Niko sehem na kanyumba kadogo kamependa kuja kula ice cream. Around kuna watu wengi wanaenjoy. Wakati madem na watoto wanakula ice cream, juice, vinywaj bard na baadh vileo, nakereka sana kuona kwenye meza chache kuna mianaume nayo inalamba ice cream kwa vijiti. Wanaume wengi hapa wana bia, maji, whisky, viroba na vinywaji vingine vigumu. Kiukwel nakereka sana na vianaume fulani hapa vinavyolamba ice cream na yoghurt kama madem!
     
  2. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kuna tofauti kubwa kati ya mvulana ,mwanaume ,pia sio wote unawaona wanaume wengine ni wanawake
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wapi imeandikwa kuwa ice cream na yogurt ni chakula cha kike?
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ungewaambia hapo hapo kama kweli na ww ni kidume...
    sio kuleta majungu huku jukwaani...
    watanzania bana...kula ice cream inafanya uume usisimame au?
     
  5. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Unawapenda wanaotafuna maindi ya kuchoma?
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Kuna ubaya gani wanaume kula ice cream?
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,256
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa sijui kumbe ice cream ni za wanawake..
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Au wanaume wanaolamba lollipop khaaa.
     
  9. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuh mwisho utasema unachukia wanaume wanaopanda daladala, wanaume wao ni kutembea tu.
     
  10. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kha kumbe wanaume marufuku kuramba?
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu anakuhemea kijana, hakyanani vile.
    Haiwezekana wanaume wenzako wale vitu wanavyopenda kwa raha zao halafu wewe uje kupika majungu humu, halafu unaonekana mshamba flani ivi, eti kwa vile watu wengi wanakunywa bia na whisky basi unataka kila mtu anywe.
    Unakuwa na hulka za kike, kwamba kwa vile magauni ya ndembendembe yako kwenye chati basi na wewe unataka kuvaa, shenzi kabisa!
    Ukitoka hapo pita hapa Msasani Lutheran unikute nakula urojo ndo upasuke kabisa.
    Laanakum wewe!
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,863
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Hii nayo kali!
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,863
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa!

     
  14. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Punguza munkali kiongozi, toka Fb unahasira kulikoni??
     
  15. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 917
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60
    Hahahaaaa... Na mie sipendi wasichana wanaokunywa viroba.
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    nashangaa? Badala achukie wanaume kuwa na nyumba ndogo anachukia kula ice cream? Khaaa
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    maajabu haya......
    Ila hakuna ubaya mwanaume kuwa na nyumba ndogo?
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Yanga amenunua game leo, nina hasira ajabu!
     
  19. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hakuna ubaya ma men kula Ice Cream. ila ulaji wao lazima utofautiane na ule wa madem na watoto.
    Wanaume wanapokula ice cream ni vyema waagize cups na watumie vijiko siyo kuramba hovyo hadi ndevu zinashika cream.
     
  20. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimechekaje hadi nimewaudhi watu hapa lol jf never boring
     
Loading...