Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nachukia sana hii kitu!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jakubumba, Oct 28, 2011.

  1. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kila ninapomtokea msichana ananiambia ngoja nikafikilie nitakupa jibu, nasubili weeee namkumbushia tena ananipa jibu hilo hilo. Baadaaae anakubali tena kwa mbinde sana wakati upendo wangu unaanza kupungua kwa jinsi alivyonisumbua huku namlove. Hivi ninyi akina dada hisia zenu za upendo huwa ziko maili ngapi?
     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    500....tembea iwe 0
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Unakosea kulenga aisee!Wa category unayoitaka wewe wapo kibao!Una omba na kupewa bila usumbufu wa ngoja nijifikirie.
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Atembee kwenda wapi da Black W.........,au ndio kwenda msituni kutafuta mshale,by the way black woman is not real black.
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ngoja kwanza nitaludi...!!!
     
  6. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama mdada mwenyewe hakufahamu, unataka tu akupe YES???!!!! Ninaamini kuwa upendo ambao umeanzia kwenye urafiki huwa unadumu..........hapa nina maana, mnahitaji kuwa marafiki kwanza,....then something beautiful can develop from that friendship............
     
  7. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Hakuna kitu ila ni ile staili ya SITAKI-NATAKA, ndiyo inasumbua
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ujue anakuokoa.
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    like it!!!!
     
  10. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    most women like to play hard to get...
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...shukuru mungu walau wanakujibu na hizo hopes ...
    wengine utambulia msonyo tu.."... ♪ .mmnnxxxxxxxxxxxxiiiii.. ♪ . !"
     
  12. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hua tunachunguza kwanza...je? kuna ukweli ndani yake
     
  13. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwanza kutokana na wanaume wengi siku hizi kuwa wadanganyifu,wanawake wameshtuka na kuamua kuchunguza kwanza kabla ya kukubaliana na muombaji,tatizo linakuja ni namna gani ambavyo mwanamke anaweza kukuchunguza kabla hajakubali kama mnaishi mbali au mnakutana tu sehemu ya kazi tofauti na wale ambao mnakaa pamoja kama vile chuoni.

    Pili,mwanamke ni lazima aringe kidogo ili kuweka hadhi yake iwe juu kwako sio kukukubalia leo leo na kesho umuone ni maharage ya Mbeya maji mara moja.

    Kama kweli ulikuwa una nia na mwanamke na una mapenzi ya dhati kwake basi hata ichukue muda gani mapenzi yako kwake hayatapungua ila kwako naona ulikuwa unataka ngono zaidi kuliko ambavyo unataka ionekane hapa.
     
  14. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante mi sina neno tena hapo
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    wanaume bwana akikupa jibu direct utamuita kicheche,akikuzungusha utasema msumbufu. Loh. . !
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Baadae inakuwa kama kumsukuma mlevi tu.
     
  17. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa nini mtuzungushe? Raha twapeana wote mizunguko ya nini?
     
Loading...