Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nachukia hii sana......!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BlackBerry, Jun 4, 2011.

  1. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habari wakuu, hivi wasichana wenzangu mshaona hii , unamwandikia email, au sms, au barua ndeeefu mpenzi wako halafu yeye anajibu maneno mawili, matatu..... mie binafsi naona hii wanaoathirika zaidi ni wanawake, cause tunapenda sana kujielezea hisia zetu kwa mapana na marefu... unaweza mwambia mpenzi wako jinsi unavyompenda ukajielezea kurasa mbili yeye akakujibu mistari miwili tu, au na mimi pia...

    hapo mnakuwa mmetuvunja nguvu sana, au umechukia kitu mko mnaongea utaongea masaa matatu yeye atakujibu nimekusikia nisamehe, hamuoni kwamba mnatakiwa mjielezee kidogo ingalau kumpa moyo mwenzio... inakukutaga hii embu niambieni wanaokutana na hali hii wanajisikiaje? mie huwa nakasirika mara mbili yake
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Ni tofauti ya kibailojia....
    Sio kosa letu....

    Ukitaka mwanaume akupe kurasa mbili za maelezo
    basi usimvulie nguo....
    The moments tukisha nanihi
    tunarudi kuwa wanaume...
    Its a nature.usitulaumu
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...nimekusikia, ...am sorry....:pray:
     
  4. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na wewe kumbe zako hizo eee
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Nashukuru nilio wa date
    walikuwa wachoyo wa mamneno
    lakini si wachoyo wa vingine ..

    na sipendi mwanaume anaye jieleza sana
    kama ndio tumekutana mara ya kwanza sawa
    nataka kusikia kila kitu..
    sijui kwa nini anayejieleza sana na muona muongo
    kwanza naoana haipendezi.. mie napenda anae ongea
    kwa vitendo...
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Maneno mengi sometimes hayasaidii
    Mimi huwa naangalia mambo makuu 4
    1.Uaminifu
    2.Heshima
    3.Maelewano
    4.Mawasiliano
    Na yote haya lazima uyaweke kwenye matendo
    Actions speaks louder than words...
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mmh kumbe huwa unaumia eeeh!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    mwanaume kuzungumza sana sio sifa...
    bora vitendo.....
     
  9. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dada Blackberry mara nyingi hao wanaoongea sana ni waongo bora anaetamka maneno mawili lakini anamean alichosema, wanaume sio watu wa kuongea maneno mengi maongezi yao marefu huwa ni pale anapokutongoza akishatimiza malengo yake ndio basi u can hardly hear him talk.
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...lol!...kujielezea sana kunahitaji kumbukumbu nzuri.

    (mwanaume) unaweza katikati ya mistari ukaambiwa urudie ulichosema awali ukabakia
    unajiuma uma...

    Tatizo, Wanawake huwa mnasikiliza kwa makini halafu mnatu-quote baadae.
    Bora hivyo ku summarize 'kwenye fuu la nazi!'
     
  11. SexaMicca

    SexaMicca Member

    #11
    Jun 4, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti kuna mmoja huyo yeye unamtumia msg tamu
    ukikosea ka neno.. yeye anakujibu kwa kusahihisha pale ulipokea halafu bac
    mhhh shen*** zake

    inakera sana
     
  12. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lily Flower kwa mfano unamwambia mpenzi wako kwenye sms mameno maziri pages hata tatu, anakujibu namimi pia swt au i love you too huoni hiyo imekaa vibaya? hakuna hata shairi beti moja mie huwa sielewi somo
     
  13. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unaena sasa SexaMicca yani unakaa unatafuta maneno ya kumfurahisha, analeta za kuleta
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    ha ha ha!...duuuhhh!...he he! hiyo sasa hila!
    umenichekesha sana.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    wanaume huwa tunaongea sana when we are broke.....
    so tace care wadada lol
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Haahaaa Baby BB
    Maneno hayana maana vitendo ndio vinaleta maana...
    Najua wewe sio shabiki wa siasa lakini
    Raisi wetu anaongea sana matendo ziro
    Huoni anavyodharauliwa sasa hivi?
    Mwanaume utamjua kwa Matendo sio maneno!
     
  17. SexaMicca

    SexaMicca Member

    #17
    Jun 4, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    we acha tu, nlikuwa namuuliza hiv hujaona la maana hapo zaid ya kukosea??
    visa tu mradi useme, hahahaha ila afadhali nlishampiga chini kitamboooo
     
  18. SexaMicca

    SexaMicca Member

    #18
    Jun 4, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    BB hahaha unapenda kuimbiwaa

    nami pia!!
     
  19. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Basi ingawa uoneshe affection kwa kujielezea kidogo hata unapokosa sio bb im sorry ukiongea tena kanyamaza ina maana kamaliza ukizidi unastukia anaanza kukukiss then mna do kamaliza kesi
     
  20. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sana kama lucas wa days of our lives na mwimbo wake ,,,.... your soo beautiful to me
     
Loading...