Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nachukia haka katabia!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by menny terry, Jun 5, 2011.

  1. m

    menny terry Senior Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huko nyuma walikuwa boyfriend na girlfriend but wakaachana baadae demu kapata mume na jamaa kapata jiko tena hata kwenye harusi zao walikaribishana chakushangaza wakikutana wanatafuta gesthouse alafu wanaambiana eti wanakumbushia enzi zile basi hapo hata uvinza na kwenye maic wataenda ngoma hadi kunakucha na kila mmoja akienda kwake anacngizia vingine.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    umeyajuaje hayo ya bf na gf??
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nahisi huyu jamaa ndo zake..
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kwani wanakuwa wamelazimishina, wewe chunguza ngoma za kizaramo na kikwere kukaa zaidi ya wiki moja ni nini? shida kubwa ya jadi hii ni kuwa huchelewi kufa kwa HIV kutokana na kuaminiana na hivyo kwenda peku peku.
     
  5. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :confused2:

    Ni ukosefu wa maadili na kujidhalilisha hasa kwa wanawake.Wanawake wanatakiwa wakumbuke kuwa kuna tofauti kubwa kati yao na wanaume wanapotoka nje ya mahusiano yao kwani kimaumbile"Wanaume ndio wanao waDO wanawake",hivyo naona wanawake wanadhalilika sana pale inapokuwa wewe si mtu wake rasmi!Na kwa kuwa hushikiwi bunduki,kwani kusema NO unatozwa kodi kiasi gani?UCHAFU TU!
     
  6. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145


    Sasa mkuu inamaana huwa wanakuambia hadi kuwa wanaenda huko uvinza.
    Mi naona ni wewe mwenyewe unatumia third part kutoa uchafu unaofanya. Acha mkuu.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    hapo penye blue mkuu unahusika na darsa.........jiandae
     
  8. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Du sitakujudge mtoa mada kwani hata miye nishafanya hako kamchezo ila si kwenye ndoa ni kwenye mahusiano ya kawaida ila mwisho wake lazima uwe mbaya.tulitoswa wote na our respective patners alafu cha ajabu mi na huyo dada tukachukiana gafla kila mtu akashika njia yake.si vizuri kabisa,unampoteza mtu anayekupenda kwa ujinga
     
Loading...