Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nachingwea to Mtwara Railway Line

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanganyika1, Oct 20, 2011.

  1. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimewahi kusikia kuwa Mtwara mpaka Nachingwea kulikua na railway kabla ya uhuru wa tananyika. nilipojaribu kufuatulia nikapata habari kuwa ni kweli railway ilikuwepo lakini mara baada ya uhuru iling'olewa na kwenda kujenga Rad/Moshi railway......mimi naamini wazungu (wakoloni) walikua na madhumuni yao na kuamua kujenga railway line ya Mtwara/Nachingwea. Sasa sijajua kwa nini serikali ya Mwalimu iliamua kung'oa ni kwenda kujenga Moshi?.......ni swali amalo leo nimeona si vibaya kama nikiwauliza great thinkers huenda wanaweza kuwa na majibu ili nipate kupanua ufahamu wangu.......nawakilisha.

    [​IMG]
     
Loading...