Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nachanganyikiwa Nisaidieni, Nina Matatizo Makubwa Ya Kimapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Muke Ya Muzungu, Mar 27, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tangu 2008, nimekuwa na mchumba ambaye nilimpenda sana na tulitarajia kuona, bahati mbaya akatembea na waziri mmoja kijana, nilipogundua ilinibidi niachane naye. Baada ya hapo nikakutana na mdada mwingine ambaye nilikuwa naelekea kuanza uhusiano naye, kwani alinambaia kwamba yuko single. Kilochotokea ni kupigiwa simu kutishiwa maisha na mtu aliyejitambulisha kama boyfriend wa huyo mdada. Sikutaka kujua nini wala nini ilinibidi nikimbie kwani nilithamini sana uhai wangu. Hivi majuzi tu, nimekutana na mdada ambaye nimetokea kumpenda na tumewasiliana vizuri kweli, she has made me very happy just reading from her na kuingiwa na matumaini kwamba nimempata mwenza. Kilichobakia ni mimi na yeye kuzungumzia maisha ya baadae na kujuana vizuri. Hii excitement ilinibidi nimishirikishe shangazi yangu na hata rafiki wa karibu. Kwa bahati mbaya baada ya kumwambia rafiki yangu kumhusu huyu mdada, alistuka na kunyamaza. Alipofika nyumbani alinitumia ujumbe ulionistua kweli akiniambia kwamba mie ni kichaa, mbona nashobokea mademu wake? Sikumwelewa, kesho yake kaja kwangu na kuanza maneno maneno mengi na makali sana, heti sina adabu, kila mara natafuta mademu wake. Wanajamvini, sikufahamu kwamba huyo mdada niliyekutana naye alishawahi kutoka na rafiki yangu. Baada ya kumwelezea, huyu dada alikuja juu na hata kunitukana badala ya kuniuliza the whole stori

    Concern:
    Ni kwa nini kila mdada ninayekutana naye kitu kibaya kinatokea kama hivi? Naombeni maoni yenu. Kwani huyu dada wa mwisho nilitegemea kuwa dream girl mwenye qualities zote. Na kusema kweli, mimi siyo cheater, I have never cheated, and very laid back. I get alot of women come to me, but I am very scared. Hii incident ya mwisho imeniogopesha zaidi nachanganyikiwa sijui la kufanya

    Engineer | Ministry of Infrastructure
    Currently in China
     
  2. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 60
    Concern:
    Ni kwa nini kila mdada ninayekutana naye kitu kibaya kinatokea kama hivi? Naombeni maoni yenu. Kwani huyu dada wa mwisho nilitegemea kuwa dream girl mwenye qualities zote. Na kusema kweli, mimi siyo cheater, I have never cheated, and very laid back. I get alot of women come to me, but I am very scared. Hii incident ya mwisho imeniogopesha zaidi nachanganyikiwa sijui la kufanya

    My advise is, weigh out the similarities versus the differences of all these former girls and see if there is a pattern. The issue could be that
    that you are using same methods and criterias in selecting your patners over and over again , and yet you expect different results . There are plenty of good women out there you know!
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Poke kaka MmakondechiNtu. Riziki yako ikifika utampata wa kweli. Bora ulivyogundua mapema otherwise ungepelekeshwa.
     
  4. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sure dada!
    mkuu kama mambo hayajakuendea vizuri kwa hao wasichana haimaanishi ndo mwisho wa dunia.
    Ni vyema kutokulazimisha mambo...ila ulimuuliza yule msichana kama kweli ana uhusiano na rafiki yako??
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    pole sana Kiongozi,muombe sana Mungu kama unamuamini bac na yy hatokupa kitu photocopy
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    unapenda sana mabint wa clasr fulani ambao kwa bahati mbaya wameshalipiwa. Tafuta wa kawaida ndugu
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tehe tehe tehe! Mwambie acone vyaelea! Vna wenyewe hvyo! 2lia na umwombe Mungu, naamin atakuptia mke mwema! Pole kwa yte!
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    what you think about comes about.
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    Daahhh
    kwa kweli
    Hizi safari za mapenzi hizi mmmmhhhbhh

    kwanza pole sana
    pili naona umemtete msichana wa kwanza
    Hakuna bahati mbaya kwenye ku cheat..
    Tatu huyo rafiki yako ni player inaekekea
    ana wasichana wengi kupita kiasi..

    Nway
    Ninacho kushauri ni usikate
    Tamaa
    Some time u have to go out of your comfort
    Zone to find your dream girl..
    kumtafuta partner wako wa maisha is never a smooth
    Ride ...
    Kumbuka siku inakuja na hizi zitakuwa hadithi
    Kila mtu ana partner wake hapa duniani
    We uko safarini kumpata wako..
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inaonyesha unazama saaana kabla ya kuweka mambo sawa Broda, hao wa3 kilammoja unatwambia ulifika ya kufa mtu. Try that in red, Time will tell, don't be scared!
     
  11. Allymisi

    Allymisi Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oh! So sorry my bro but don b Neither confused No discouraged just pray 4 God before anything u do, this is the only way of success throught of our lives BUT MANY PPLE UNDERSTAND NOT ABOUT IT!!!
     
  12. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    Naamini hutegemei kuowa bikira....you just need a decent wife material..

    Sasa naunga mkono kabisa kitendo cha wewe kumuacha yule msichana wa kwanza kama kweli alitembea na mkubwa mmoja...[kama kweli ulikuwa na ushahidi] ...usiache mwanamke kwa ushahidi wa kusikia ....ni lazima ujiridhishe bila shaka ...sio lazima kumshika red handed ..lakini ridhika mwenyewe bila ushawishi wa mtu....maana kwenye fitna za mapenzi mtu akimtaka msichana wako anaweza kukupa maneno ya uwongo pia..

    Msichana wa pili ulimuacha kwa kupigwa mkwara...that for a man is too low.....ukiwa na msichana una wajibu wa kumlinda na kujilinda....lets say hata sasa mtu anaweza kukuona na mwanamke akampenda akakupiga mkwara ukatimua?...wanaume kwa asili yetu tumeumbwa kupambana ili kupata mwanamke....hata wanyama pia hugombea mwanamke...hutakiwi tu kukubali kirahisi .......zamani baba zetu walikuwa wakipigana hado mangumi...ili kupata kuowa ..siku hizi tumestaarabika tunapambana kwa kutafuta attractions kwa mwanamke kwa njia mbali mbali..tabia,utanashati...hata pesa kiasi...
    Sielewi kwa nini uliamua kumuacha mwanamke kwa kutishiwa kwenye simu tu....ningekuwa mimi ..kwanza ningetaka uhakika wa mwanamke ..kama kweli kuna kitu kama hicho...na iwapo angenihakikishia hakipo ....ananipenda na labda huyo anayenitishia alimtaka akamkataa ..katika hali kama hiyo mwanamume YOU HAVE TO HIT BACK...SHIMBA BIT PIA....WASHIRIKISHE NA RAFIKI ZAKO NA HAKIKISHA UNAMJUWA HUYO MBAYA WAKO NA UMUELEZE WAZI KUWA HUTARUDI NYUMA.....mwisho atakuheshimu na mnaweza kuwa marafiki...

    KUNA MEDHALI INASEMA KUWA ...KITU KIZURI KULA NA NDUGU YAKO....I MEAN UNAYE RAFIKI..UMEMPATA MSICHANA NA IT HAPPEN AMESHAM DATE...HAKUNA HAJABU KWENYE HILO.....KWA MARAFIKI WA KWELI HAPA HUONGEA ...UNATAKIWA KUJUWA KAMA BADO WANA MAHUSIANO..,KAMA RAFIKI YAKO KWELI ANAKUPENDA NA HANA MIPANGO ENDELEVU NA HUYO MSICHANA ...HATAKIWI KUKUZIBIA....umuulize tu je anampango gani naye??? kama hana mpango wa kumuowa .na ana wasichana wengine..MUELEZE KUWA WEWE UNAMPANGO wa KUMUOWA......MARAFIKI WA KWELI HUACHIANA WASICHANA AT THE MOMENT LIKE THAT.....i know a lot of my friends ambao tukisoma wote university na kwa miaka yote kwenye group kunakuwa na msichana anatoka na mmoja wetu..lakini akaja kuolewa na mmoja wetu baadaye...tena kwa wastaarab hapo..wanaheshimiana na hakuna ambaye atakumbushia mahusiano ya nyuma......................HUYO RAFIKI YAKO ANATAMAA YA FISI ...MARAFIKI HUACHIANA YA NINI KUNGANGANI MSICHANA AMBAYE HUNA FUTURE NAYE WAKATI RAFIKI YAKO ANAMUHITAJI ZAIDI!
     
  13. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Sikumwelewa, kesho yake kaja kwangu na kuanza maneno maneno mengi na makali sana, heti sina adabu, kila mara natafuta mademu wake.
    Angalia nilipopiga mstari. Hapa nina wasiwasi na huyo rafiki yako. Inaonesha hata kwa hawa wasichana wawili wa kabla chanzo kilikuwa yeye. Yeye ndiye aliyekupa hiyo stori ya mchumba wako wa kwanza kutembea na waziri na ndiye aliyekupigia simu kukutishia kifo. Baada ya kumweleza dhamiri yako kwa huyu wa tatu ndio akaamua kukukabili moja kwa moja. Chunga sana na huo urafiki wenu.
     
  14. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Am in Hong Kong where art thou?
     
  15. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mshukuru mungu kwa kila jambo, kusudi la mungu halijatimia bado ndo maana matatizo yanatokea, yote hiyo ni kwa sababu mkeo yupo tu.
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wakati tu haujafika utapata wa kufanana nae atakupenda mpaka utashangaa na kujiuliza alikuwa wapi siku zote, usikate tamaa Mungu kamuwekea kila mtu mtu wake maishani
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Kaoge maji y baharini.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hiyo ni part 1 ya ushauri.
    Rudi uje umalizie.
     
  19. S

    Smoke Member

    #19
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Buddy, you are so smooth! Sometime dissapointment and failure can be a blessing in disguise, that a worse thing was about to come but God has taken it away because He knows you don't deserve that! Shukuru Mungu kakuepusha... na nani ajuae, pengine kulikua na hatari kubwa mbeleni?! Zidi kumtumaini na kumuamini Mungu na someday, you will meet the woman of ur dreams, bt hey, take it slowly, be cool!
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Part 2 nisaidie ww.mi vidole vinaniuma nashindwa kuandika mana leo nimecomment thread nyingi sana.
     
Loading...