Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nachanganyikiwa na watoto wana jf

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Jul 19, 2011.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwanza napenda kuwashukuru wana jf kwa kunipokea jamani nyie ndo marafiki zangu naombeni ushauri yaani ninapenda sana watoto wadogo nikimuona mtu amembeba mtoto huwa nasisimka mwili mzima kwa kumfurahia huyo mtoto.mimi sina mtoto
    yaani huwa nachanganyikiwa kabisa nifanyeje yani hadi ndoto zangu huwa naota niko na watoto nikiamka nakuta tu nimekumbatia mto mie mimi ni mwanamke am 30 sijaolewa niko tu single
    nifanyeje wana jf niondokane nakhali hii akhsanteni
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Si uzae au?
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Dalili za ushoga hizi

    Eehh Mungu rehemu hiki kizazi za shetani
     
  4. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi nahic ushanasa kibendi..kamuone doc.
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tafuta wakwako!! Mbona simple sana?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Embu acha tabia mbaya...tangu lini kutamani kua na mtoto/kua mama kukawa dalili za ushoga?!Kwahiyo wamama wote ni mashoga?!
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ukikuwa utajua alikuwa na maana gani!
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Vipi ushampata yule boifrendi ulokuwa unamtafuta?
     
  9. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    UFANYAJE????
    Hujui watoto wanapatikanaje au jinsi ya ku-adopt?
    Pls fafanua tukushauri ipasavyo.
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni hii ni bora kuliko ungekuwa unawachukia watoto, sioni tatizo hapo:-
    • kama Mungu amekujali na una uwezo wa kupata mtoto siku na wakati ukifika utapata wako
    • kama kwa bahati mbaya hauna uwezo wa kupata mtoto unaweza ukafanya adoption au ukachukua mtoto wa ndugu ukamsaidia kulea
    All in all ni ubidamu na kina dada wengi huwa wanapenda kupata mtoto (its just a mother in you)
     
  11. A

    Aine JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni vema ufafanue hapo kwenye red mambo yafuatayo ili uweze kusaidiwa
    1. Je umeoa
    2. Baada ya kuoa hamjafanikiwa kupata mtoto ndio maana una hali hiyo?
    3. Au una hisia mbaya ya kimapenzi na watoto ndiyo maana unasisimka na hata kuota umekumbatia mtoto?

    ELEZA VIZURI ILI UWEZE KUSAIDIWA MAANA SIJAKUELEWA
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sijaolewa bado
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    bado chelsea pamoja na offer ya kumlipia cinema wkend hii
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Karibu kwangu... nitakupatia mtoto mzuriii!!
     
  15. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuwa mwazi. Unatafuta Bwana wa kuzaa naye.? Sema usikike. Au kama unaona noma we PM tu.
     
  16. charger

    charger JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru kwa promo hii wadau wameona subiri PM kwa wingi
     
  17. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    zuri

    Rejaooo. Mtoto mzuri na pua lote hilo
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kuolewa na kuzaa ni vitu viwili tofauti kabisa,japo ukiwa na lile la kwanza kupata la pili inakuwa na heshima.
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    we mkimbiza kwao mbona upo kaa bamboo?
     
  20. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #20
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo ni tatizo la kisaikolojia linalosababishwa na hali ya wewe kuwaza sana kuhusu kupata mtoto kitu ambacho huwa kinajirudia huwapo ndotoni,nakushauri kamwone mwanasikolojia kwa ushauri wa kitaalamu,habari njema ni kwamba tatizo hilo linatibika na wewe si wakwanza kulipata.pamoja tunajenga taifa.
     
Loading...