Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nachanganyikiwa-msaada wenu wa haraka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Aug 17, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Wakuu naomba kuelewa kidogo mambo haya, nahisi kuchanganyikiwa
    1. Kwanini Mwakalebela amepigwa chini na CCM, wakati Mramba ameachwa? Wote wanatuhuma zinazofanana na za Mramba huenda zikawa nzito zaidi
    2. Kwanini Selelii hakupitishwa wakati alikua mshindi wa pili, na badala yake akapitishwa mshindi wa Tatu? Selelii ana matatizo gani?
    3. Kwa nini hawa wote, walioshindwa kwenye kura za maoni wasitafute nyia mbadala wa kugombea kama nia ni kuwakilisha wananchi na kuwatumikia?
    Nitashukuru kwa majibu yenu
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 17, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,056
    Trophy Points: 280
    Life is not fair
     
  3. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #3
    Aug 17, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,999
    Likes Received: 4,285
    Trophy Points: 280
    mkuu,
    1. Mwakalebela ni mtoto wa ''mama wa kambo'' hana haki mbele ya watoto wa mama mkubwa hata kama ni watovu wa nidhamu. Mwakal. hayupo katika inner circle, na katika vikao vya familia hana mwakilishi. Lazima utambue kuwa ndani ya CC au NEC kuna formula ya kulindana.Kwa maneno machache unyonge ndio uliomtoa kafara. Mchicha unaochipua si sawa na mbuyu wa miaka nenda rudi.
    2. Selelii alikuwa mwiba ndani ya bunge,kwa hiyo njama zote za kumuondoa zilifanyika, kwa bahati mbaya Bashe anaonekana kuwa ana matatizo mengi kuliko ya uraia kama tunavyoaminishwa. Nyimbo ya kuwa alimzidi Selelii kwa kura nyingi ni siasa za kijinga maana alimshinda Kigwangala zaidi kuliko Selelii. Hapa lengo lilikuwa kumoundoa Selelii hata kama upinzani ungefanikiwa. Umesahau Kitwana alivyotoswa Kigamboni kwa gharama za upinzani!
    3. Njia mbadala ipo lakini muda umekwisha. Selelii hakuhitaji mwalimu alitakiwa amfuate mpendazoe kujitoa mapema. Lakini wote wanaamini kuwa mafanikio yapo kwa kubebwa na CCM. Ni kosa la selelii mwemyewe, na Mwakalebela bado ana nafasi akijawa na ujasiri.
    Selelii ni mpiganaji wa dhati atumie nafasi hii kuwaunga mkono wakombozi kama marando hata kama ubunge haupo. Mapambano yana uwanja mpana, achukue maamuzi ya haraka na magumu.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aisee maswali magumu haya!
     
  5. D

    Dick JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ina wenyewe, na wenyewe ni akina Mramba. Siyo akina Selelii na Mwakalebela!
     
Loading...