Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nabisha hodi wana JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Nwaigwe, Jul 10, 2009.

  1. N

    Nwaigwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    Nimekuwa mpenzi wa hili jamvi,na leo nimeamua kupiga hodi nikaribishwe kikaoni badala ya kuwa mshuhudiaji kwa mbali.natumaini kupokelewa na kujifunza mengi toka kwenu.
     
  2. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Karibu sana aisee! hapa ndio JamiiForum The great thinkers.
    Nakupokea kwa matatu mazito PWA, PWA, PWA.
     
  3. N

    Nwaigwe JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    asante ndugu yangu.
     
  4. m

    msilujr Member

    #4
    Jul 11, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana Nwaigwe, hapa ndio JF, tunategemea mengi toka kwako pia.
     
  5. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibu sana Naigwe!!!
     
  6. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Karibu pita mgeni
     
Loading...