Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nabii Wetu !!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by victor11, Jun 21, 2012.

  1. v

    victor11 Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    "Taifa letu tumejijengea heshima ya kupoteza fedha za umma kwa mambo yasiyo na umuhimu mkubwa. Hata hivyo, lazima tuendelee kupunguza ukubwa wa misafara yetu nje ya nchi. Aidha tusikubali mialiko ya nje kwa kuwa tunalipiwa nauli na kila kitu. Hali hiyo itatufanya tusiwe huru wakati wa majadiliano". - Mwl. Nyerere, 1966, Juni 13 wakati akihutubia Bunge.
     
Loading...