Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nabii TITO kuanzisha kanisa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lucchese DeCavalcante, May 20, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]
    Nabii Tito yuko karibu kufungua kanisa lake ambalo waumini wote lazima wawe wanakunywa pombe maana ni tiba ya magonjwa mbalimbali ikiwemo ukimwi na hata biblia kwa mujibu wake haijakataza sema watu wanazidisha kuliko kile kiasi kilichozungumzwa. Anadai ataanzisha kanisa mapema iwezekanavyo kabla hajafa maana kuna wabaya wake kibao wanamsaka kwa udi na uvumba wammalizie mbali ...HAYA NDIO MAKANISA YA UONGO MWISHO WA DUNIA WANUKIA
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    UNA VIGEZO GANI KUSEMA HAYA NDIO MAKANISA YA UONGO?, hATA LUTHERAN WALIPOANZA WALIONEKANA NI KANISA LA UONGO, KAMA ANAFATA BIBLIA NA ANA VIFUNGU VINGI TU VINAVYORUHUSU POMBE KAMA USHAHIDI UONGO WA KANISA LAKE UPO WAPI?, SASA NAANZA KUONA UKWELI WA KUWA HAYA MAMBO YA DINI NI JUST BRAIN WASHING TU, MTU UKISHA OSHWA AKILI NA KUAMBIWA DHEHEBU LAKO NI KANISA LA KWELI BAC KILA KANISA UTALIONA NI LA KISHETANI TU
     
Loading...