Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nabii na mtume Onesmo Ndege alipua bomu kanisani leo; waumini wote wataharuki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 26, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Katika kuonyesha mwisho wa dunia umekaribia
    nabiina mtume onesmo ndege amelipua bomu leo kupitia mch wa mbeya aitwaye dk tumudike
    dk huyu ambae amekuja kwenye kanisa kuhubiri semina na kongamano aligeuka kichekesho leo
    pale alipoamua kudilina waliomgeuka nabii onesmo na kuchuku masaa kadhaa kuhubiri neno la
    mungu iwapo utamchukiza ndege na familia yake..pamoja na hilo dk huyo aliamua kwenda mbali zaid
    na kumuita onesmo ndege na kusema huyu ametoka mbali sana na hastahili kuitwa nabii na mtume mtume
    hata serikali awalitambui hili jina nakuamuru nabii onesmo mara m oja kupanga siku aje kumsimika kama
    askofu onesmo ndege..akadaia amesikia mengi matatizo yaliopoo kanisani akasema akuna atakaeweza nguvu za mungu
    na kusema yeye ndege ndio kiongozi wa yote akuna anaetakiwa kuuliza chochote baada ya kusema ndege
    nanukuu

    mi nawaambia kuna wach wanatumiwa kuuliza uliza ooh sadaka zimetoka ngapi accont ziiko ngapi mbona zimetolewa kiasi kadhaa zimefanya nini weweeeeeeeeeee nani aliuliza dk mch tumudike na kusema ndege akiamua ana w=uwezo wa kutojibu chochote nakusema ole wenu ..akaanza kutoa ole kadhaa watu wakiamini baada ya hapo anaanza mahubiri
    akamalizia nimemaliza mahubiri watu eeeeeeehhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

    kwakweli sasa mungu anarudi kamammesoma leo swala la kakobe ni kitu hiko hiko na hata huko kwa ndege tatizo ni hilo hilo maulizo ya shekeli nafikiri kutumia watu kutishia bdala yakusema neno la mungu ambalo watu wamelijia sio wakati wake tunaaga nyumban kupata uzima wamilele oinapofika mch anachukua mahubiri kuhubiri matatizo yakanisa kwenye semina si vyema maana amjui nani ametoka wapi semina ni kila mtu wala si kwa kanisa fulani sasa inaonyesha mnashindwa hata kuficha siri za kanisan mwenu na kuonyana kwenye kongamano no hiyo sio nzuri

    baada ya hapo akasimama ndege na kusema mwenyekusikia amesikia akanukuuu baadhi ya maneno ya baibo nakusema hata ukeshe ufunge ujifunike magunia kama hujatii kiongozi wako ama kumkasirisha akuna baraka za aina hiyo unazoomba zinakuja

    watumishi mungu awape neema ya kujua kufundisha na kuficha siri zenu
    mbarikiwe

    mungu alitukuze kanisa lake
     
  2. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hawa akina Onesmo Ndegi ni matapeli tu na siku zao zimewadia za kujulikana uzandiki wao
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyo jamaa nina wasi wasi nae. mbona catholic roman hamna haya mambo watu hawajiulizi?
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kinacho walazimisha kwenda kwenye Makanisa yao ni nini hasa?
    Manake kama hukwenda usingepata kukereka, kwa mantiki hiyo tusingepata kusikia malalamiko yako..
    Biblia imeweka wazi kuwa wataibuka mitume na manabii wa uongo, so ukiwa na doubt naye simply usiende kanisani kwake..
     
  5. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mzee umeandika kiswahili kibovu!
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    weeh nae na stori zako! sasa ndege sijui njiwa ndo kalipua bomu kupitia speaker ama mdomo wa huyo mchungaji mwingine? una uhakika alitumwa na ndege? kwa nini usiseme yaliyojiri halafu watu wakaamua wenyewe kuhukumu? kichwa cha habari nadhani kimekuwa cha kishabki,natumaini ulifurahia ibada hiyo
     
  7. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hivi kibovu ndio hakieleweki eeh?.Maana hata mimi nimepata tabu kidogo kuelewa.
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Pdiddy huwa nikosoma mabandiko yako na commnet zako nashia kucheka tu japo zina ujumbe mzito. Sasa ukichanganya nahiyo avatar. teh teh teh

    Thanks
     
  9. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inahitaji kusoma kwa kutulia ili uelewe kilichomo (contents), nimeelewa kidogo kwamba tatizo ni pesa (sadaka) sasa ndugu yangu nataka nikwambie neno la Mungu liko wazi soma utalielewa na utaujua mlango sahihi wa kuingia pasipo kulazimishwa au kulaghaiwa.
     
  10. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    duuh, nilidhani mie pekke yangu..ngoja nirudie kusoma
     
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa kitu hapa! Jamaa kiswahili chake kigumu!!
     
  12. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 995
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Mheshimiwa Pdidy, pia uwe unakumbuka kuweka nukta ili kujua sentenso moja imeishia wapi! na nyingine inaanzia wapi. Ahsante kwa taarifa.
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mhhhh sijaelewa kabisa lugha aliotumia nimebaki mkavu kabisa, naomba pdidy atusaidie kuedit tena aitume, akumbuke nukta,mkato nk.
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mi nilifikiri nina mapepo ndio yanafanya nisielewe!! Kumbe kila mtu haelewi?? Jamaa inabidi tumpeleke akajifunze kiswahil na mwandiko!
     
  15. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,662
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Yaani nimetoka mweupe
     
  16. f

    fazili JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 996
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    ufisadi wa makanisa ya kiroho ni mkubwa mno. Wachungaji wengi ni mbwa mwitu wakubwa! kaone chonjo ama la mtakokotwa kama wanaijeria wale wanalishwa ile krimu ya uchafu mkuu! ashhhhhh!!!!!!!
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    huwa unasali kule mkuu
     
  18. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Pddy I think you have a point!!! however dont think this is right a UKUMBI kuongea mambo haya.....nakumbuka Bwana Yesu alitoa mfano kwamba kipo chakula cha watt na hakipaswi wapewe mbwa....hivyo hvyo yapo mambo yetu tunahitaji kujua wapi tuyaongee na kuwekana sawa!!!
    Mungu atusaidie sana na kutupomywa na utapeli mazabahuni na kutuwezesha kupata sehemu ya kuweza kuonyana na kukemehana sisi kwa sisi!!
     
  19. s

    sha Senior Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg Pdidy, usisikie propaganda za watu njoo Full Gospel ushuhudie kwa macho yako mwenyewe KAKOBE hana uwezo wa hata kusogelea sadaka au kugusa sadaka yeyote. AMINI USIAMINI. SADAKA HUSIMAMIWA NA WATU 30-(makini, wasomi,waongofu,wenye kujaa hofu mbele za Mungu na ambao wao wenyewe ni watoaji wakuu wa sadaka") KUKUSANYA, KUHESABU, KUBANK, KUBUDGET ( mapato na matumizi) achana na hao ( walioshindwa viwango) ambao ndio wanaomezea wafanye kama wanavyofanya watumishi wengine.
    TAFADHALI ACHA KABISA KUMLINGANISHA KAKOBE NA HAO WENGINE.
     
  20. chitulanghov

    chitulanghov Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui kama manabii na mitume wanasoma hizi comments. Kiukweli lalamiko kubwa la watu ni ukwasi wao ukilinganisha na hali ya kanisa. wengi wanaishi maisha ya kifahari kuliko kondoo wao. Mbaya zaidi hawatoi kwa jamii kwa namna inavyopasa! na wakitoa kidogo basi lazima kuwe na media. Kwani mkiweka wazi sadaka si ndio mtatusaidia? makanisa ya Lutheran . Roman catholic na Anglican catholic yanautaratibu mzuri sana wa kila jumapili kutangzaza sadaka. Moravian wao askofu ndio hata hasogelei ili kumtoa majaribuni. Lakini manabii na mitume wakisikia kuna mwingine ndani ya kanisa lake anapewa 10% huyo lazima atengwe!
     
Loading...