Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nabii na Mtume Josephat Mwingira awachana live viongozi.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by King Kong III, Apr 15, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    1.Anasema ukimchezea yupo tayari kufia mikononi mwako
    2.Awachana viongozi wanauza nchi kwa kulala 5* hotel na kupanda ndege tu
    3.Awachana viongozi wanaolindwa wakati ndio hao wanauza nchi kwa vx,anasema ni wapumbavu tu.

    Endeleen kufatilia TRENET Live mmuone.

    Nawasilisha.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,256
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    Hivi si ndo huyu anaetuhumiwa kula wake wa wenzie.
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Yawezekana ana schizophrenia
     
  4. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nchi hii ina mengi!
     
  5. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Halaleluya ni kweli amefufuka!!!!!!!!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Yap ndio huyo huyo.
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nabii na mtume aweza fanya haya??
     
  8. atubariki

    atubariki JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hana jipya huyo anatapatapa kujikosha kwa waumini wake
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    Viongozi ni wapumb.u hajakosea kabisa..
     
  10. S

    Setuba Noel JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na dalili zote za ugonjwa huo zikiwemo delusions of grandiosity (anajiaminisha kuwa yeye ni mtume na ni nabii japo kuna kila ushahidi kuwa siyo kweli), auditory hallucinations (ati alishakutana na Yesu Kristo na hata Mungu mwenyewe live wakampa ujumbe huo anaoita 'kusudi'), visual hallucinations (huwa anamwona roho mtakatifu, Mungu, Yesu nk)! Anahitaji msaada. Lakini kizazi cha waliopotoka kimechagua kupotoka naye! Haiingii akilini kuwa mtu anayejiita 'nabii' anaweza kufanya ujambazi ule tuliouona kwenye TV dhidi ya watu ambao hata kesi mahakamani haijaisha, na bado hajioni mwenye kasoro. Kujaribu kuwafukuza watu kwenye eneo linalogombewa kwa kuchoma moto mali yao ni tabia ya kijambazi tu.
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Tunafurahi kuona wanaojiita viongozi wa umma na kiroho wakisutana na kutajana mchana kweupe,ipo siku pia tutasikia ni nani huwa anakula nyama za watu kati yao ...hawa majambwazi wakubwa.
     
  12. o

    obseva JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 330
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 60
    Jesus, Jesus,Jesus! save Tanzania.

    Amen.
     
  13. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Ndio nabii anayeitwa Josphat Mwingira!

     
  14. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,515
    Likes Received: 858
    Trophy Points: 280
    me akinilia mke wangu namwendea kwa kalumanzila tuh af tuone kama kweli anaweza toa mapepo ayatoe mapepo hayo,
    namtia uchizi habari zenyewe za unabii zikomee hapo hapo
    eboo..!!
     
  15. h

    hosan Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    King Kong III unachekesha sana hata nashindwa kukupatia jina linaloendana nawewe eti, una jema umekaa kiuchochezi zaidi.mie pia nimebahatika kusikiliza kipindi hicho live sikuona wapi amekose, ila wewe mjinga ambae dume likija kwako na kuomba kutembea na mkeo utamruhusu eti kwasababu ya uogo wako na umaskini + ujinga alafu unatoka nje unajiita kidume.

    kipi cha uogo alichosema mikataba haikusainiwa hoteli uk au huna data, wangapi wahindi ndio wamekuwa mabosi wao kwa ajili ya ten % au uwajui nani kapelekea nchi yetu leo kuwa hapa tulipo. funguka uone mambo ya nchi hii tunataka mtu atakayesima na kusema ukweli bila woga iwe ni kwenye siasa, dini na hata katika jamii kama Dr. slaa acha ujinga ukuwe.

    wewe tunajua una bifu na Mwingira nyama ..... fu


     
  16. h

    hosan Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BANIANI MBAYA KIATU CHAKE DAWA AISEEE, DUWA LA KUKU HALIMPATI......................... TZ inasifika kwa ushikirikina na sio maendeleo vp nawe ni mmoja wapo na elimu uliyonayo pole mawazo mgando

     
  17. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,515
    Likes Received: 858
    Trophy Points: 280
    sasa yeye si nabii na mtume???
    Mbona sasa anakula wake za watu wkt anajua fika kua ni kinyume na maamrisho?
    Mm ni mshirikina nayy nabii anayatoa mapepo mabaya ikiwemo uchawi,
    mm namtupia mapepo mabaya ya uchizi coz yy si kanianza kwa ubaya kunichukulia mke wangu?
    Haya kama sasa yy ni nabii kweli kama anavosema ayatoe hayo mapepo tuone..!!
    Msanii na mwizi wa sadaka tuh yule hana lolotee..!
    Najua imekutouch coz ww ni nabii wakoo
    samahan kaka,natoa hisia zangu tuh
    i ddnt meant to make you cry..
     
  18. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    nchi imeuzwa na yeye amenunua sehemu....! yale mashamba ya nafko huko kanda za juu kusini si ameuziwa yeye kwa 800 millioni SIJUI ATAJENGA KANISA manake ni heka zaidi ya 3,000
     
  19. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2013
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mwingira ameshikia kisutu
     
  20. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2013
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Una mhukumu vipi wakati mahakama haijampatia hukumu wala kumuona na hatia?
     
Loading...