Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nabii gb malisa wa ukombozi ministries mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EPORA, May 24, 2012.

  1. E

    EPORA Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari za usiku wadau,hope mpo fine,naomba kujuzwa kuhusu huyu nabii,na huduma yake manake nimezoea kumwona star tv.Hivi ana uhusiano na TB.JOSHUA WA NIGERIA manake utabiri wao unafanana na hata majina ya makanisa yanafanana pia
    mfano:THE SYNOGOGUE CHURCH OF ALL NATION. -TB JOSHUA NIGERIA
    2.UKOMBOZI MINISTRIES FOR ALL NATIONS-BG.MALISA TANZANIA
    naomba kujuzwa naamini kuna waumin wake humu jamvini,nawasilisha!
     
  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Hata matapeli unawaita Nabii?hicho cheo cha unabii walipewa na nani?
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Searching...100%
    Loading...0%
    Network Failed !
     
Loading...