Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nabii Flora wa Mbezi DSM ameumbuka Uchaguzi Arumeru!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwamakula, Apr 2, 2012.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Nabii Flora Wa Mbezi Beach aliwambia Waandishi wa habari kuwa ameoteshwa na miungu yake kuwa Mgombea wa CCM Sioni Summari Mkwe wa Edward Lowassa atashinda uchaguzi mdogo Arumeru.Habari hiyo iliandikwa Front page kwenye gazeti la Uhuru!!Kutokana na ushindi wa Mgombea wa Chadema Arumeru ni dhahiri kuwa Nabii Flora ni nabii wa uongo na tapeli!!!Hata hivyo juzi baada ya kutoa utabili huo alijitikeza kwenye vyombo vya habari na kusema kuwa ameombea watu UKIMWI na tayari watu 40 wamepona na kuthibishwa na madaktari. Tangazo hilo lilitolewa kwenye gazeti la tanzania Daima .
     
  2. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    [h=2]Nabii Flora[/h] Wednesday, December 7, 2011
    [​IMG]Nabii Flora akiwa kanisani kwake

    [​IMG]Akimtabiria mtu

    [h=3]Hivi karibuni jijini Dar es salaam kuna nabii mwingine mpya ambaye amekuwa maarufu kutokana na wingi wa watu wanaohudhuria kanisani kwake na kupata huduma za kiroho. Anajulikana kwa jina maarufu kama Nabii Flora, watu wamekua wakiongelea kazi na shuhuda zinazotokea mahali anapohudumu, kwamba watu wanaponywa magonjwa yote sugu, vipofu wanaona, uvimbe na kila aina ya magonjwa na matatizo mbalimbali.[/h] [h=3]Mwaka 2011 pamekua na makanisa mengi ambayo watu wanakimbilia kupata huduma za kiroho na kimwili. Na Nabii Flora ni mmoja wa manabii ambaye amefanikiwa kupata watu wengi.[/h]

     
  3. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    [​IMG]Nabii Flora (aliyeshika maiki) akiendesha maombezi kwa wenye matatizo.
    [​IMG]Watu wenye matatizo wakishiriki maombi ya kuponywa kanisani kwa Nabii Flora.
    WATU wengi wamekuwa wakifurika kutafuta uponyaji kwa njia ya maombezi kutoka kwa Nabii Flora ambaye mashuhuda wanasema anaponya magonjwa mbalimbali kama vile Ukimwi, kansa, kupoteza fahamu, magonjwa ya moyo, upofu, ulemavu na kadhalika.

    Maombi hayo yaendeshwa na Nabii Flora huko Mbezi Beach maeneo ya Tangi Bovu jijini Dar es Salaam ambapo watu wenye kufuata huduma hiyo wamekuwa wakiwasiliana naye kwa kutumia namba za simu 0657 442699.

    Zifuatazo ni picha zaidi za uponyaji katika kanisa la Nabii Flora:
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mhhh,.Kweli tunahitaji Roho wa Mungu kuwatambua wa ukweli na uongo.Na hii miujiza inachanganya watu sana.
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kazia maombi ZD vinginevyo utaliwa sadaka tu...
    Wenzio wanang'ara kama hivyo na mkorogo
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    bona kama kajibleach ngozi yake
     
  7. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Dini ni biashara inayolipa ile mbaya. Mikoa kama Mbeya, makanisa yaeanziswa kila mtaa, yapo mengi kama baa. Je unakumbuka vikombe vya mwaka jana? Watanzania ni wadanganyika. Wanasiasa wanatudanganya, viongozi wa duni wanatudanganya, wazungu wanatudanganya, watu walitaka kwenda kuhubiri bila visa wala pasport.... Nasema tena, ipo siku watu watchomewa ndani kama alivyofanya Kibwetele wa Uganda.
     
  8. j

    joely JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    MATAYO 7: 21-23
    21
    Si kila aniambiaye, Bwana, Bwana, ataingia katika Ufalme wa mbinguni; ila ni yule tu anayetimiza mapenzi ya Baba yangu aliye mbinguni. 22 Wengi wataniambia Siku ile ya hukumu: Bwana, Bwana! kwa jina lako tulitangaza ujumbe wako, na kwa jina lako tuliwatoa pepo na kufanya miujiza mingi. 23 Hapo nitawaambia: Sikuwajua ninyi kamwe; ondokeni mbele yangu, enyi watenda maovu.
     
  9. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kama huyu ndio wa christ embassy basi kwishnei, ni moja ya makanisa yasiyo na nidhamu, kanisani ni full vimini na disco la yesu!
     
  10. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    itakuwa hao mungu wake ni sawa na wale wa majimarefu,alaf Arusha haitabrki kama tanga bana,sisi tuna MUNGU wao wana pesa na mamiungu mia
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hawa ndo Manabii wa uongo..
     
  12. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,117
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Sipati picha nabii wa kike halafu bomba hivyo. Halafu namuwazia jinsi anavyokunjwa usiku na jamaa sipati picha.
     
  13. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    haahahahhaha, daaah lengo si kwamba nilitaka cheka lakini weakness kubwa ya uoga wa mtanzania ni kifo. Babu wa loliondo aligundua hilo naye akajichotea maela sa hivi ametulia.
    Kila kukicha manabii wapya wanaibuka na makanisa mapya.
    Swali la kujiuliza ina maana kabla ya hawa manabii wa makanisa ya leo watu wote walikuwa wamepotoka au walikuwa katika madhehebu ya shetani.


    Cowards die many times before their
    deaths.
    The valiant never taste of death but once.
    Of all the wonders that I yet have heard,
    It seems to me most strange that men
    should fear, Seeing that death, a necessary end,
    Will come when it will come.
     
  14. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mbona nabiii mwenyewe kurumbembe?? uso fanta mikono pepsi..kajiparua hivo gubeli hana lolote..
     
  15. m

    mamudokta New Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HIYO NI MIUNGU NDIYO ILIYOMWOTESHA NA SI MUNGU( JEHOVA) WA MBINGUNI. TUNASHUKURU KWAMBA PAMOJA NA UOZO WA CCM KUENDELEA KUFUNULIWA, MUNGU PIA ANAENDELEA KUTUFUNULIA AKINA NANI SIYO WATUMISHI WAKE ILA WANATUMIKIA MATUMBO YAO KWA KIVULI CHA MUNGU- roho wa Manabii wa kweli daima huongozwa na Mungu na siyo misisimuko ya posho toka kwa watu
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ameolewa? Mbona kajichubuka kama shankupe fulani hivi!!!!!!!!!
     
  17. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo siyo Nabii wa YESU.
    Itakuwa ana roho ya kuzimu na uzima hauko ndani yake,kwa sababu neno la Mungu halimo kwake.Ananena yaliyo ya kwake si ya YESU.
     
  18. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Nabii mkorogo!!!
     
  19. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    wakati mwingine nakosa la kuchangia tehe.....tehe.... kalolite
     
  20. U

    Ubongo Silaha Senior Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Paulo alipofika Efeso alikuta kuna mungu mke anaitwa Artemi
    Hawa manabii waoteshwa na mungu yupi ni swali la kujiuliza maana Mungu wa kweli hasemi uongo
     
Loading...