Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naazimisha usingizi!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ruzyfar, Oct 29, 2012.

  1. R

    Ruzyfar Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale watongozaj wa kuxemaga ".. ..ucku silal nakuwaza..."
    hapa ucngz unakodshwa kama hutapata ucngz karibu xana! Upate ucingz!
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uakodishwa kwa shilingi ngapi????
     
  3. R

    Ruzyfar Member

    #3
    Nov 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bei chee 2 50 per scnd
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    VAT inclusive?
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Unauza bidhaa aina moja tu ?
    Tajataja na zingine basi !
    Wengine tuna utajiri wa usingizi .
     
  6. R

    Ruzyfar Member

    #6
    Nov 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bidhaa ni moja 2 ucngz! Pia vat ni exclusive coz bdhaa ni ya magendo yan cjaulipia ushuru ucngz! Yan ki2 cha pakstan!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Mie nakopesha njozi. Unachagua mwenyewe ndoto tamu, chachu ama chungu.
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Bora wewe ndiyo wa kufanya na mimi biashara !
    Kwanza una kaulimi katamu kakauzia, kuliko huyu mtoa mada , yuko kibabebabe ilhali anauza vitu laiyni .
    Sasa ndiyo nimejijibu kua ndiyo maana ulimnasa kiulaiyni yule braza anaekwenda na W mwishoni mwa jina lake.
    Btw patianga mimi price ya hizo madrimz swit .
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Sasa si na uchanguange kwanza ndipo nikupeane mapraisi zake?
    Juu utatoanga matip, hata madiscount nitakupatianga mazee
     
  10. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #10
    Nov 3, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    unataka kuuza ili iwaje utuwangie? funguka
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Si unajuanga mi ni mdoszi sinaga na maproblem mingi ya mapeni ndogondogo! Mi ako na pesa bwanaa! Ujuangi ? So mi nita'buy makitu yote vile unayo kwa ngiri-ngiri !
    Na si unisambazae bwanah !
    Wajua tudei niko na mastress zangu , tena ziko mob ! Do fasta ni avoid mashida zangu .
     
Loading...