Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naanzisha redio na tv ya wapinzani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Apr 20, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Jamani nataka kuanzisha redio na television maalum kwa wapenda mabadiliko,na wapinzani,naombeni anayejua prosses naanzia wapi na kuishia wapi,nataka vibali na mihela nifanye nini mie mbona nimechoka na haya maisha,sitajinyonga mpaka nione mabadiliko
     
  2. p

    politiki JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ni bora uanzishe kwanza halafu ndio uwakaribishe wapinzani lakini ukitangaza kabla ujaanzisha utakutana na vikwazo vingi njiani.
     
Loading...