Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naanza kumkubali Naibu Spika Ndugai....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by M'Jr, Feb 8, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa nafuatilia vikao vya bunge kwa kipindi sana hasa katika bunge hili lililoanza mwaka 2010 ambalo limekuwa linakaribiana na changamoto kubwa nadhani kuliko mabunge yote yaliyowahi kutokea. Katika hali hii uongozi imara ni jambo kubwa kabisa lilikuwa linahitajika ambapo wote mtakuwa mashahidi kwamba ulionekana kutokuwepo katika vikao vya mwanzo vya bunge hili.

    Hali naona kama imeanza kurekebika kidogo hasa kwa Naibu Spika ambaye naona kadri siku zinavyokwenda amekuwa akibadilika kwa mtazamo chanya kiasi cha kuanza kuaminiwa kwa uongozi wake. Napenda nikiri kwamba kwa Spika mwenyewe bado hajaonyesha hivyo na pia kwa wenyeviti (Hasa yule mwenyekiti ambaye mara zote akiongoza anaondoka na balaa)

    Kwa ufupi napenda niseme kwamba naanza kumuamini naibu spika na nakuwa na imani ya kikao kwenda salama pale anapokuwa anaongoza bunge


    Ni mtazamo wangu tu................
     
  2. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Tabia za nchi masikini ndo kama hii.Viongozi awapendi kujadili matatizo wa wananchi wao,Tumbo mbele kwa kila kitu
    Toa mfano kipi naibu spika kafanya cha kuwanufaisha wananchi.?
     
  3. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kuna kitu kinaitwa logic, siku serikali inatoa taarifa juu ya mgomo wa madaktari bungeni ni yeye aliyesema hapana tumesikiliza upande mmoja tu wa kwenu so tunataka kujua upande wa pili. Kwa kawaida naamini kwamba kama angekuwa spika pale angesema na iwe kama mlivyonena lakini alisema hapana before we discuss it hebu tupate taarifa ya pande zote then ndio tudiscuss.

    Hilo ni moja tu
     
  4. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kitendo cha kukubali muongozo na kutoa maamuzi kwa busara, alafu nimegundua kumbe spika Anna Makinda ana hasira sana.!
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, Ndugai ameanza kuonyesha misimamo na maamuzi magumu pale inapolazimu.... amenifurahisha jinsi alivyojibu muongozo wa mgomo wa madaktari leo..... ngoja tuone kitakachoamuliwa.
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kanifurahisha sana pia alipotoa wito kwa madaktari kwa niaba ya speaker na bunge kwa ujumla kwamba wanaombwa kurudi kazini na ana imani kuwa masuala yao yanashughulikiwa ipasavyo na serikali. Nami pia naunga mkono wito huu na kuwaomba madaktari wawe na huruma kwa wananchi wenzao.
     
  7. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    kama kweli unamuaminia mbona leo kashikwa kigugumizi cha kuruhusu hoja ya madokta kujadiliwa!? Hana lolote, wote ni walewale tu. anatafuta gia ya kumchomoa bi K kwenye kiti cha u spika.
     
  8. Mbutunanga

    Mbutunanga Senior Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kengemumaji, hao madaktari hawawezi kurudi kabla waziri mkuu hajafuta usemi wake, cha muhimu tumuombe waziri mkuu afute usemi halafu tuwaombe madaktari warudi. Au kauli ya waziri mkuu ya kujifukuzisha kazi ilikuwa ni utani?
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na mimi leo nimemkubali.
     
  10. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    i lyk the guy
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Ndugai kasema maombi 6 ya wabunge yameendelea kukiomba kiti cha spika na hali kweli si shwari hivyo ni vema sasa kutafuta njia mbadala haraka ikiwa ni pamoja na kujadili bungeni.
     
  12. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapana anatumi hasira kuficha ujinga wake, na uwezo mdogo wa kiuongozi alionao.
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukweli usipingwe kwa uongo. Ndugai leo yuko juu.
     
  14. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    2015 atakuwa spika kwakuwa makinda atakuwa waziri mkuu wa kwanza mwanamke!!
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hana hasira yule ni diffencive mechanism kukwepa changamoto, yule uwezo wake ni mdogo sana, wee tangu lini Uspika sifa yake kuu ikawa jinsia?? katika hili Kikwete na wenzanke hawakututendea haki watanzania kwasababu sisi tulitaka spika na siyo mwanamke.
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwa suala la madaktari mama amejitahidi kupunguza hasira. Nilimsikiliza kwa makini sana jana. Binadamu hawezi kuwa yuleyule kwa kila agenda.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hili litawezekana kama chadema itashinda uchaguzi 2015
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbowe, Magufuri, Dr Slaa ni miongoni mwa mwenye hasira.
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180


    Wajinga wote wanatumia mbinu hii.....lazima kautishe kwa ukali , ili uwe bize kumshangaa na kusahau point yako unayoisimamia kwa ujumala anakupoteza maboya mwisho wa siku unakuwa umeshindwa kumbaini ujinga wake!
     
  20. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Unajua kuna vitu viwili hapa ambavyo kwa wabunge inabidi wawe very clear kabla ya kuanza kudiscuss hiyo, kuna taarifa ya waziri je hiyo ya madaktari itatoka wapi ili wanapojadili wawe wanafanya comparison? Logic inakataa la sivyo tungeishia kwa wabunge wengi kuambiwa wathibitishe wanayoyasema
     
Loading...