Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naanza kumkubali/kumpenda JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Marytina, Feb 16, 2012.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pamoja na mapungufu mengi aliyonayo jk anaelekea kuibuka rais bora wa Tz kwa

    1.namna anavyoichukulia hii ishu ya Katiba-JK alikubali kuyafanya mapendekezo ya CDM kuwa ndio mswaada wa serikali
    hata kama wabunge wa CCM waliigomea serikali lakini JK personally ameonesha ukomavu mkubwa nampa saluti.

    2.JK aliruhusu posho kuwa 200 baadae akarudisha kubaki 70 naamini JK alisoma alama za nyakati na akoweka pembeni matakwa ya wabunge wa ccm ya kutaka 200.

    3.JK tumemsemea mbovu sana na magazeti chafua yeye sana, nakiri kuna vitisho kwa waandishi wa habari ila si kama kipindi cha Mkapa. Mkapa angesha muweka ndani Mr.JF na Mwanahalishi+Mwanaichi+Tanzania daima

    Note: Kwa sasa JK anastahili pongezi kwa kuwa ni mtu mwenye mapungufu mengi mno ila ameweza kufanya kidogo kilicho bora
    JK alikuwa na perfomance ya 20% ila kwa hizo issue hapo juu amefika walau 30%
    Dr Slaa ni mtu mwenye excellent scores above 80% kwa hiyo anapofanya jambo zuri hastahili pongezi kwa kuwa huo ni uwezo wake na ikitokea akiharibu hata kidogo mno tutamlalamikia sana kwa sababu tunajua anauelewa mkubwa
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    kuna ukigeu geu..subiri kwanza hadi tupate katiba
    ms3.jpg
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Na 1 NA 2 simpi credit zozote, maana anaelewa impact za Peoples Power endapo asingechukua hatua!
    Hana upendo wowote wa dhati na wananchi, ni katika ile hali ya mfa maji!
     
  4. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Hivi tukisema kweli wewe unaziita mbofu au ni matusi! Hivi kumwambia baba mwanaasha ni mtembezi ni mbofu! kumsema kuhusu mambo yanavyoenda ovyo ni kumtukana . Eh ! una lako jambo .
    Lakini ukweli ni huu suala la Katiba Mpya mfano wake ni huu
    ni kama vile amezaliwa binti au kijana atakuwa ! itawafika wakati binti ataota matiti na mvulana ataota ndefu. Vitu hivi hakuna mtu mwenye uwezo wa kuvizuia au kuvichukulia maujiko kwani ni badiliko muhimu la mwili ambalo halizuiliki.
    Katiba mpya na mambo mengine kama kujenga barabara, huduma bora za Afya , elimu nk. Ni hatua muhimu za ukuaji wa taifa hivyo hata kama tusingekuwa na baba Mwanaasha au yeyote yule ni lazima tu vi face. sema tu hawa wakora wanavihujumu kwa kuchelesha lakini they can not stop it.
     
  5. sister

    sister JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,928
    Likes Received: 2,166
    Trophy Points: 280
    unavyosema bora napingana na wew labda ungetumia lugha nyingine hapo, kwenye masomo 10 hafu mawili(2) ndo ukafaulu vizuri siwezi kusema wewe ni mwanafunzi bora. ilibidi utupe analysis interms of :
    1) Economical Progress.
    2)Political matter
    3)Social issue( huduma za afya, maji safi na salama,elimu bora, miundo mbinu, makazi bora etc)
    kwa mie ungechanganua vizuri kwenye hizo terms labda ningeungana na wew ulichokisema. na swala la katiba na posho ni kwamba wapinzani wamembana tu na yeye akasoma alama za nyakati vizuri otherwise akuna kitu hapo.
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Baba Mwanaasha jana alikuwa anabeba matofari pale Msoga kwao, kumbe afya ya jamaa imeimarika sana. Big up JK...
     
  7. a

    abam Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ni rais ambae analeta maajabu tanzania, kasaidia kujenga shule kuhakikisha japo watanzania wengi wanapata uform 4, ni rais anayesomesha mwanae ndani ya tz, ccm hawakuwa na mpango wa katiba mpya ila yeye akakubali, watu waliosusa hotuba yako leo unawaruhusu waje ikulu kweli jk ni muungwana wa ajabu, kwa mara ya kwanza vigogo wanafunguliwa kesi mahakamani, dito,zombe,mramba,liyumba,yona jamani bado tu. ndiye kiongozi ambaye hashambuliwi na kundi lolote ndani ya ccm. baada ya miaka ijayo watu wenye akili watakukubali kwa mabadiliko yatakayotokea. tatizo watanzania hawabebeki kawabeba kwenye mpira weeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  8. R

    Radi Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mkuu ,,Ulukolokwitanga''. Kikombe cha babu wa Samunge Loliondo si mchezo bana, walioamini wamepona ambao hawakuamini ndio hivyo tena.
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    cant buy that.................hakubaliki mtu hapa hata kwa bakora.
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mwenyewe namkubali bwana hasa juu ya hili la katiba mpya, hakuogopa magamba alifanya aonalo yeye ni sahihi inatakiwa awe na misimamo kwenye mambo yake.
     
  11. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndani ya gwanda.
    Mmemsema sana, mara ooh akipanda mti lazima atandikiwe mkeka chini....
    Lakini kama anaogopa kuchafuka vile!
     
  12. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    SEMA TU UNAANZA KUFURAHISHWA NA JK,KUHUSU JK NA NKAPA WANATOFAUIANA KWANI MMOJA NI MZURI KTK POLITICAL& SOCIAL MATTERS[JK] NA MWINGINE SOCIO-ECONOMICAL[NKAPA],HIVYO JK ana ubinadamu zaidi,na huenda madudu na ukatili unao fanyagwa na****** ukitokea anajifungiaga ndani na kujutia.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    kwani alizaliwa magogoni?
     
  14. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mi bado simkubali kwani wezi wa EPA, Dowans na walioruhusu hayo amejifanya hawajui na sasa watanzania tunaishi maisha magumu tofauti na alivyoahidi. Gharama za maisha ziko juu na watanzania wengi wameshindwa kusomesha hasa vijijini na wamebaki kuulaani uongozi uliopo madarakani. Hayo unayosema dada Maryatina hata hivyo bado hayajakamilika na una uhakika gani kama yatatekelezwa kwa % ngapi. Unakumbuka aliwahi kusema sukari isiuzwe zaidi sh.1700/= lakini imetekelezwa? Kijijini kwangu bei waliipandisha zaidi na hakuna hatua zilizochukuliwa dhidi wahusika.
     
  15. m

    mharakati JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tunamngojea Mmasai na timu yake wakiingia 2015 wamweke kizuizini huyu jamaa kwa kucheza dana dana na Taifa letu tukufu
     
  16. a

    adobe JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    kanywe nae chai
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kikwete ni mtu muungwana sana.
     
  18. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye suala la posho ungewatoa Zitto na Makamba tu, wabunge waliobaki wote waliitaka hiyo laki 2.
     
  19. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    du mtandao huu a.k.a JF hakuundiwa JK lakini!
     
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hakuna lolote!!?
     
Loading...