Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naangamia mwenzenu nisaidieni pls!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Gambaz, Mar 1, 2012.

  1. G

    Gambaz Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ni kijana wa kiume natafuta sana kazi maisha magum huku mtaani. Nina digrii ya UHASIBU pia ujuzi wa computer eg MS word,excel,power point,database na email and internet. Nafaham pia computerized accounting packages such quick book,equinox and Tally. Nina uzoefu wa mwaka mmoja. Nipo tayari kufanya kazi popote na yeyote ile. Asanteni sana.
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    , Pole mkuu
     
  3. K

    Kajole JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    jamani hzi ajira hzi
     
  4. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Una GPA ya point ngapi?????
     
  5. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkuu,nakushauri ujiajiri,kuna wafanyabiashara wengi siku hizi wanataka kufanya outsource ya huduma za uhasibu,trust me,utafanikiwa sana,ni dili ya maana,fanya utafiti kwa watu wanaofanya huduma hizo upange gharama zako halafu weka contacts zako hapa tukutafute,usiwe common scholar ambae anatafuta ajira,ajira cku hizi sio what u know bali ni who u know,follow my advice,u have somethin to sell,ur profession,jiuze.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Pole sana mkuu.
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Hii wazo la kuajiriwa sijui lini litafutika akilini mwetu! Una degree ya uhasibu! kwanini usijiajiri? ungeomba wana-JF wakupe Ushauri wa namna ya kujiajiri ningekuona wa maana sana!
     
  8. G

    Gambaz Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanaCBE nina point 3.6,.don kamanga nashukuru sana kwa ushaur wako,nimekuPM kwa maelezo zaidi. Mchakamchaka tatizo ni Capital ndg yangu...
     
  9. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tembelea ofisi za FINCA-Tanzania, head office ni maeneo ya Manzese huwa wanachukua watu kimyakimya: na wenye fani kama yako ndo wanachukuliwa kwa sana pale: Confidence juu ya kile unachokijua ni muhimu popote uendako hata kama una vyeti vizuri.
     
  10. G

    Gambaz Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @prN-kazi,asante mkuu
     
  11. jessetz

    jessetz Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu pole. Kinachokuangamiza ni mawazo yako tu ndugu, kwanza ujifunze kuona umuhimu wako na value yako, maneno kama naangamia, maisha magumu inatosha kuona ila nikushauri wewe ni bora zaidi ndugu, kazi utapata, pia anagalia mazingira yako, utajiajirije, sio lazima kuajiriwa, kinachotumbuaga wala sio capital ni jinsi tunavyoangalia mazingira, you are the best kaka! Kila la kheri ndugu yangu
     
  12. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Gambaz,biashara za kutoa huduma capital sio ishu,kwa ishu ya ofisi unaweza kuanza nyumbani unapokaa,hata chumbani kwako.
     
  13. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    magomeni mwembe chai
     
  14. c

    cyruss Senior Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Fikiria kujiajiri sio kuajiriwa kwani hata ukipata hiyo kazi sana sana utalipwa laki 3 sasa itakupeleka wapi bado hujatoa nauli, kuonga kale kademu kako, chakula, nyumbani na n.k , jamaa 1 amealiza pale CBE kitambo tu anafanya ishu zake binafsi tena started with zero capital lakini leo hii amefanya makubwa na anatumia elimu yake Kufanya biashara Sio kuwa na mawazo mgando ya kutaka kuajiriwa. Imagine Bill gate today angekuwa na mawazo kama yako kipindi hicho leo angekuwaje!!!!!
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Jamani kujiajiri issue mitaala yetu haina ata chembe ya elimu ya ujasiriamari.
    Mwana tafuta ata kamtaji kadogo tuu ujianzie mdogo mdogo serikali haina habari na job creation na hata sijui iyo wizara ipo pale inafanya nini?
    Pole one day Yes never loose hope.Unaweza drop CV na vyeti vyako pale CRDB Azikiwe huwa wanachukua wahasibu!
     
  16. c

    cyruss Senior Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukishindwa kabisa jichakachue, msomi kama wew unashindwa kuanzisha vi2 vya kukuungizia income je hao ndugu zako ambao hawajasoma!!!
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hivi unaanzaje na hiyo zero capital, natamani sana kujiajiri.
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Una degree,wkt upo chuo hilo bumu la laki 7 na 20 ulilitumbua lote??? Hapo ndio mnakosea kazi za kuajiriwa siku hizi ni ngumu,ilibidi uwe unasave incase ukiwa mtaani uweze kufanya mambo nakushauri fungua hata genge hili usukume siku yl unatafuta kazi.
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    we unaongelea bumu? Kama huna point si bora ukae kimya...una uhakika gani kama alikuwa na bumu ..je unayajua mazingira aliyokuwa nayo?
     
  20. m

    mariavictima Senior Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole mwanangu.
    Ninakushauri uandike barua kwa ufupi tu ya kuomba kazi. Tengeneza CV yako safi kabisa na usisahau kuweka referees wakuaminika watatu. Ambatanisha na vyeti vyako (IV, VI na chuo). Jitahidi upate address za mabenki yafuatayo: CRDB, NMB, NBC, AKIBA COMMERCIAL BANK, STANBIC, STANDARD CHARTERED BANK, EXIM.
    Hakikisha unapeleka barua, CV na vyeti kwa mabenki yote haya. Kisha potezea kabisa na uendelee na shughuli nyingine. Utashitukia unaitwa kwenye Interview hata kama ni baada ya mwaka mmoja. Hakikisha unaweka contacts zako ambazo hazina utata haswa simu. Mara nyingi hawatumi barua, bali wanakupigia simu ya mkononi. Hizi Bank hawatangazi nafasi za kazi hata siku moja. Wanaita wale walioomba ambao tayari wana docs zao nilizotaja hapo juu.
    Binti zangu wawili wamepata kazi CRDB kwa mtindo huu. Infact CRDB walikuwa na Interview ya watu almost 300 wiki mbili zilizopita na wameajiriwa wengi tu bila upendeleo hata chembe, including mabinti zangu. Nasikia Interview nyingine itakuwa mwezi wa saba. Nakutakia kila la heri na Mungu akutangulie mwanangu.
     
Loading...