Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naangalia kipindi cha cheaters e.t.v!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mathematics, May 30, 2012.

  1. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hichi kipindi kinafurahisha sana kwa wanaongalia, but kwa wahusika wanaowafumania wapenzi wao ni huzuni kubwa, ingekuwaje kungekuwa na kipindi kama hichi hapa TZ?
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mazee!
    Hiyo maneno are not good as well, kama mie nafumania kuparalize hakutaniacha!
    Mungu anipishe mbali na kadhia sampuli hii .
     
  3. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hawa watu huduma yao wanatoa bure ukiwaendea, ni ule uhusiano ambao unahisi humuamini kabisa mwenzi wako, unahisi mwenzi wako anakudanganya/anakusaliti, ni safi sana ikija tz !
     
Loading...