Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAANDIKA DISSERTATION/RESEARCH REPORTS/PROPOSAL/Conference PAPERS

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by blessings, Sep 5, 2012.

  1. b

    blessings JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 2,985
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Salam wadau
    Mimi ni mtanzania, pia nina Shahada ya Pili katika Management&Administration na pia najishughulisha na shughuli mbalimbali za utunzi wa vitabu na majarida ya kitaaluma (Academic Journal articles), kwa yeyote mwenye kuhitaji msaada wa kusaidiwa kuandikiwa/kuelekezwa jinsi ya kuandika Dissertation/Thesis, Research Report, Proposal na Conference paper kwenye area yoyote hususani kwenye area ya SOCIAL SCIENCES/HUMANITIES (Management, Administration, Development) please tuwasiliane (ani-PM)
     
  2. b

    blessings JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 2,985
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Mwenye kuhitaji kuona kazi zangu ambazo nimesha-publish tayari katika Peer-revieved Journals anaweza kuni-PM and i'll be glad to share with him/her.
     
  3. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    wewe kwa uelewa wako unaona kwamba unachofanya unasaidia jamii yetu au unaiangamiza? hivi unafikiria nini na masters yako kuhamasisha watu wazembe wa kufikiri kama wewe waje kwako uwaandikie research paper na dissertation? how can we call that kind of initiative? is that constructive or destructive entrepreneurship? So what ukishamuandikia paper kwa ajili ya Journal, je ni wewe ndiyo utalipwa tena kwenda kudefend hizo dissertations? WATU KAMA WEWE MNATAKIWA KUPIGWA MAWE KWA KUCHANGIA KUZALISHA WATU WASIOTAKA KUJITUMA NA BADALA YAKE WANAFIKIRIA AKILI ZA KUHARIBU JAMII KAMA ZAKO.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Blessings, hongera sana. Ngoja niku-pm. Lakini sisitiza kuelekeza watu jinsi ya kuandika na sio kuwaandikia. Ujuzi hauzeeki.
     
  5. b

    blessings JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 2,985
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Asante kwa responses! nilimaanisha kuelekeza jinsi ya kuandika na si kumuandikia mtu kimsingi sifanyi biashara bali ni katika kuelimisha jamii na kujenga jamii yenye kupenda kusoma/kufanya utafiti/kuandika/kuripoti matokeo ya utafiti. kiukwlei naumia jinsi watanzania tulivyo waoga katika kuandika/kuwasilisha matokeo ya utafiti katika mikutano na makongamano ya kimataifa so najaribu kuweka jitihada angalau kujenga uwezo kwa watanzania. NASISITIZA SIFANYI BIASHARA HUDUMA HII NI BURE kwa atakayehitaji na kwa muda maalum katika wiki maana nami nina ratiba binafsi so mlengwa itabidi akubaliane na ratiba zangu pia kwa kuanzia mtu anaweza kunitumia ABSTRACT ya kile anachotaka kukifanya then nitamjibu ndani ya siku 1 au 2 baada ya kuipitia hiyo ABSTRACT.
     
  6. Musa17

    Musa17 Senior Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimeku pm, check your inbox.
     
  7. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    If at all this is what you meant then I am so sorry for my first comment to your first post. Thanks very much for your concern to our society.
     
  8. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,678
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    mmh! ur so kind 2 us.let me PM u
     
  9. b

    bamku JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 441
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 80
    ahsante mkuu mimi nitumie hints za research report
     
  10. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iko poa, hivi unaweza kuandika abstract ukashindwa kuandika research report?
     
  11. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,678
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    asante Sana Kaka kwa response yako.duuh sijawahi kuona Mtanzania mwenye roho ya kusaidia kama wewe. maana nilikuwa sijui pa kuanzia
     
  12. K

    KENET JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwa nini asaidiwe na wewe.Wewe ni nani aliyekusaidia.
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Pumbafu kabisa..unaandikiaje watu dissertation
     
  14. K

    KENET JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wewe Kilaza Mkubwa.Nyie ndio mnaocopy na kupaste.
     
  15. K

    KENET JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Vilaza hutashindwa kuwajua humu.
     
  16. K

    KENET JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Vilaza wengi humu sijawahi ona
     
  17. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 2,733
    Likes Received: 961
    Trophy Points: 280
    Blessings ni kweli unamaanisha bure au unatania maana mimi namjua mtu anaitwa Kamalekki 0713711540 yeye ana-edit kwa page Tsh.5,000/= so ukiwa na page 120 (5,000x120=600,000/=) na anakula vichwa mwanzo-mwisho mpaka vingine anavikimbia sometimes anazima simu wiki nzima kuepusha usumbufu wa kutafutwa na "vilaza"
     
  18. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 2,733
    Likes Received: 961
    Trophy Points: 280
    Blessings kafungue ofisi pale nje ya Mzumbe(Moro na Dar), Open University, UDOM na CBE utapata vichwa mwanzo-mwisho. maana mi-wanafunzi ya mule yote vilaza haijui hata kuandika sentensi moja ya kiingereza ikaanyooka sijui wanapataje hizo Digrii au ndo digrii za Chupi?
     
  19. M

    Moony JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Weka kazi zako hadharani kama kweli ni halali. kwa nini tuku pm ?
     
  20. M

    Moony JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    bure bila malipo?
     
Loading...