Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naanda kitabu wana JF nataka input zenu lakini pia nikipata inputs nazifanyia uchunzuzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lastname, Jul 4, 2012.

  1. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Katika kuelekea ukombozi nataka kuanda kutabu ambacho kitawaelezea viongozi kuanzia ngazi ya ubunge mpaka urais, kauli tata walizowahi kuzitoa, maamuzi tata waliyowahi kuyatoa, michango yenye mlengo wa ukombozi na ile isiyo na mlengo wa ukombozi wa mtanzania maskini ili vitu kama hivyo vikae katika kumbukumbu mpaka vitukuu wao waje wasome na kujua babu zao walivyokuwa. Hii itawaondolea heshima katika jamii zao na hawatakuwa na nguvu ya kujivunia tena utajiri au uongozi walionao, ni psychological torture ambayo tunaweza anza nayo.
     
  2. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Leta kwanza heading ya kitabu ndio tuchangie
     
  3. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hizo ndizo inputs nazozitaka, ningekuwa najua kila kitu nisingeuliza
     
  4. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama makosa ya uandishi unaanzia hapahapa tena kwenye heading kweli hata huo uchunguzi utaeza ndugu
     
  5. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi sio mwandishi ila nita engineer tu, kupata contents nzuri then professionals watamalizia kazi, usihofu.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Yaani hadi title ni input mojawapo? Kiboko!
     
  7. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu 'unaanda' au 'unaandaa?' hicho kitakuwa 'kutabu' au 'kitabu?'
     
Loading...