Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naamua kufanya kama kamanda Godbless Lema

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wa kusoma, Dec 17, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,663
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Ni maamuzi magumu lakini naomba niyafanye. Nimekuwa nikiandamwa sana na baadhi ya member wa hapa JF kuwa mimi ninachafua post nyingi humu ndani hasa jukwaa la jokes, watu wanaoniandama wengi wanitishia kunipiga bann ama kunitukana mpaka niwakome. Sasa nataka niwaonyeshe kwamba bann sio kitu kibaya kama umepigwa kwa sbb ya uonevu na wivu uliofanywa na member mwenzako.
    Kwa uzi huu nawaomba modes ifikapo j3 12am mnipige bann ya siku mbili yaani 48 hrs, na mniachie j5 12am, lengo ni kutaka kuwaonyesha wanajamvi wanaonitishia bann na kuzuiwa kwa uhuru wangu wa kutoa maoni hapa JF wajue kuwa mimi siogopi bann. Asanteni na ninaomba kuwasilisha.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unapigwa PERMANENT BANN hakuna cha kurudi tena mpaka utakapo graduate chekechea unayosoma.
     
  3. e

    evoddy JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hatuna muda wa kujadili mambo ambayo hayana tija kwa taifa letu jenga hoja za mabadiliko ili uchumi wa nchi yetu uelekee ile Tanzania tunayoitaka
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Mkuu kuna jukwaa la siasa,huku ni kuhusu jokes
     
  5. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,663
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Najua ni uamuzi mgumu, lkn nimeomba bann mwenyewe ndani ya saa 48.
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lema hakukaa siku mbili jela bali wiki mbili au siku kumi na nne (14). Sasa sijui kama utakubali PAW akulambe kwa wiki mbili mfululizo?
     
  7. vengu

    vengu JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Badili maamuz yako pliiz tutakosa mambo humu!
     
  8. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,663
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Nimekuelewa Vengu, lakini acha nile bann la siku mbili kwanza hlf watu watakoma kunitisa. Na modes hawatanipiga bann mimi mwenyewe nitakaa nje ya JF 5days, 120hrs manake mtaniona tena humu ijumaa.
     
  9. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Wanafunzi wa chekechea utaswajua tu.

    hii ungepeleka kwenye jukwaa la chit chat ndo ingefaa maana haina ukwaa lingine hapa ni utani jamani not sehemu ya kuomb ban.

    Naomba tuwe ewaelewa hata kama hatujasoma basio tufuate maelekezo tutajikuta tunafanya mambo kisomi. tusichanganye majukwa.

    Nawasilisha.
     
  10. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,663
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Kuna uzi nimepost wa kuomba modes badala ya 48hrs wanipige 120hrs(5days), kuanzia leo saa kumi na mbili jioni mpaka alhamis muda huo. Wasiponipiga bann mimi mwenyewe sitalogg in kuanzia kesho.
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nini maana ya
    Bann
    Modes?
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ngoja nikupe ushauri wa bure
    msuba unavutiwa mdomoni
    ukivutia kwenye masaburi ndo inakuwa unaleta usela m.a.***v. kama huu

    kamaizie kwanza uji uloachiwa na hausigelo

     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haaa haaa Afisa Elimu, huyu wakusoma ni problematically kweli nahisi kweli usela dung unamsumbua kuna kipindi alianzisha Thread ya kutaka kwenda kumuona mbunge wa Iringa mjini kisa mwane hajaitwa kazini baada ya interview TANESCO
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi namwomba mod aongeze 0 kwa mbele ya 5 uliyoomba walau utakuja na akili ya secondary kuliko uliyonayo sasa
     
  15. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 826
    Trophy Points: 280
    Mwenyewe kaja kukudai computer yake?alikuwa anakutafuta sana ni wazo zuri kumrudishia naamini mpaka hiyo ijumaa utakuwa ushapata japo kasimu ka kichina.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tena ananitania,
    nilikuwa nimesahau kama mie ni afisa elimu
    Kuanzia sasa namfukuza shule zote za duniani
    ngoja akapambane na Tanzania university of life

     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Nitoke Vipi- bwana Misosi.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...