Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Naamshwa saa 9 ya usiku kufanya tendo la ndoa"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Mar 3, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna siku nilikuwa salon, kulikuwa na mashosti 2 wanaongea, nikawa nimejibanza na wao

    hawakuniona . Shosti 1 alikuwa anamuhadithia mwenzake yanayomsibu, alikuwa anamwambia …. nanukuu:-

    " Yaani shosti ,mwenzangu una raha sana, mume wako huwa anasafiri sana, mimi mwenzako

    kila siku ikifika saa 9 ya usiku ndio naamshwa na mume wangu anataka nimpe mchezo, halafu ananifanya kwa nguvu hata kileleni huwa sifiki, imekuwa ndio tabia yake hataki mchezo mpake aamke saa 9 ya usiku na kuniamsha, mwenzio sina raha na ndoa, yaani taabu tupu" mwisho wa kunukuu


    Maoni Yangu

    Baada ya kusikia malalamiko ya yule mdada nilipatwa na huzuni kubwa na machozi yalinilengalenga, kumbe hawa dada zetu msione wanameremeta kumbe kuna mijanadume mingine wanawapa mateso makali, Jamani si vizuri kumuasha mwenzako saa 9 ya usiku na kuanza kumsulubu, si ustaarabu hata kidogo, Wanaume jamani tuwe na roho za huruma, tuwe na imani na hawa viumbe…
     
  2. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Labda bwana mkubwa mida hyo ndo anarudi kutoka kwenye mkate ndugu yangu tutajuaje!? Lakini km mtu anarudi nyumbani mapema say saa 2/3 ucku huo muda hauwezi kuwa trend yake. Hlf,kwan watu wa kwnye ndoa hii mambo ni kila siku jmn...!!!
     
  3. tovuti

    tovuti Senior Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tehe tehe......nimecheka kama mwehu, Boflo una mambo makubwa sana
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Thats domestic rape.....
     
  5. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Kuna dada tuko ofisi moja..majuzi hivi alikuwa anamhadithia mwenzake kuwa mume wake amerudi usiku na kumlazimisha apike pilau saa 8 usiku.
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    waendelee tu kuwapa haki zao ... kama vigezo na masharti vimeshindikana, wabwage manyanga
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jamani saa tisa usiku mtu ushaata kuota utajiri mmh
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Ubakaji huo!Atafute suluhu!
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo mwanamke ni mvivu, mie wangu nikimuamsha usiku anafurahi kweli, anajuwa leo mzee kashikwa.
     
  10. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nlivyo na usingizi mie hayo mambo ya kuamshana saa9 usiku sijui ingekuaje.. Wanaume wengine sijui wana matatizo gani! Hawana utu kabisa. Mtu starehe anaigeuza karaha..
     
  11. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wengine huwa wanapenda mida hiyo, mimi mke wangu anasema hapendi ile jioni, kwa hiyo mpaka alfajiri na mimi si mbishi nafuata anavyosema.
    Ingawa anatatizo moja hata siku mmoja hajawahi kuanzisha toka tuwe wachumba mpka ndoa sasa.
    Mwanzoni nilikuwa napendelea jioni baada ya misosi tu mnaoga na mambo mengine yanafuata. Lakini nikaona mwenzangu hacorparate, wakati nikimshikashika alikuwa akichukua dk 5 kulainika kunako K sasa nikanza siku nyingine natumia dk 30 na unakuta bado huwa namwuuliza kama hataki namwacha.
    Kwa hiyo nimegundua sababu nyingine unakuta wanawake wenyewe hawacorparate mwisho wa siku na maziwa haja aondoke.
    Tukumbuke mwanamke asipocorparate hata mwanaume hafurahii zaidi ya kumwaga na kupumzika.
    Kama wanawake wote kwenye ndoa wanafanya hivi, basi ndiyo maana wanaume wanatoka nje ya ndoa. Ni embalasing sana.
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    anapaswa kumwelemishe njemba wake huyo rafiki yake sidhani kama ana msaada...............
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    lala mchana usije ukamwagwa bila ya sababu ya maana.........badilisha tabia jiandae kumpakata mwenzio wakati huo......lol
     
  14. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    issues za kutimiza wajibu wa mke na mme ndani ya ndoa zinafaa kuachwa kwa wanandoa wenyewe... kuingiza connotations za ubakaji ndani ya ndoa nadhani ni kwenda too far
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    na akishikwa lazima ashikamane.........................
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    hoja siyo hiyo ingawaje tamati yako ni sahihi...........hoja ni kuwa hakuna kubakwa ndani ya familia..........that is it.......
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    amara nyingi kabla ya kumchukua kiujumla hutoa ushirikiano kibao....................akishaona amekunasa hapo ndiyo huanza khoja za kuwa siku hizi hana hamu au hana nguvu au kazi humchosha sana kamavile enzi zile kazi hakuwa nayo.................
     
  18. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Elimu ya mahusiano inahitajika kwa sana! Na hili ni janga la kidunia, kama wahusika hawafurahishani! sijui kwa nini hawakai na kuyaongea kiunaga ubaga!
     
  19. G

    GENDAEKA Member

    #19
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukikubali kuolewa ukubali kulala bila ch**i,mwacheni atimize wajibu wake.Anachokilalamikia ni kutofika kileleni,tatizo ambalo kwa sasa limekua tatizo la kitaifa,kwa maoni yangu tumsaidie kwa kumpa maelekezo ya namna ya kufika kileleni ili kama na yy anadai anabakwa abakwe huku akifurahia kabisa
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Nyie watu mapenzi yanafanywa muda wowote
     
Loading...