Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naamini Serikali Imelala usingizi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mess, Nov 4, 2011.

  1. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Majuzi nimesikia wizara ya afya ikisema hawamtambui yule daktari wa vidonda vya tumbo pale buguruni Dr. Lubago. Kuwa dawa zake hazijathibitishwa na wizara, cha kushangaza ni kwamba yule mama ameenda bungeni zaidi ya mara mbili akipewa nafasi ya kuongelea dawa zake na amekuwa akisema zimethibitishwa. Sasa kwa miaka yote hiyo amekuwa akitibu then kama kuna madhara si amedhuru watu wengi? ndo yale yakusema hatuna taarifa ya wanyama waliosafirishwa kwenda nje, wakati wamepita airport hapo hapo.

    Serikali hii sina ya kuifananisha nayo.
     
  2. m

    massai JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata madiwani wa chadema Arusha walipofukuzwa mkuchika alisema hawatambui,alakini baada ya kupambana mwishowe alisema sema anakubali kutotambuliwa kwao.hivyo usipo pambana hata hiyo dawa yako haitotambulika.pambana ndungu yako watu wapate tiba na dawa yako itatambuliwa.
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mambumbumbu wote wamejazana serikalin!hivyo hivyo kwa babu wa loliondo mwishowe wanataka kumshitaki!hi nchi inaendeshwa kwa mahisia zaidi kuliko utaalam!
     
  4. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani kwa kweli serikalini hakuna uwajibikaji kabisaaa, wakati ameenda bungeni kwa mara ya kwanza ilikuwa kipindi cha mwakyusa na alimsikia akisema kuwa dawa hiyoi ipo inaendelea kutibu watu na imethibitishwa kwa nini asingefuatilia kujua ukweli? Sasa ukiingia ndani kwa yule mama unakuta picha alizopiga na watu kibao akiwa bungeni na waheshimiwa, ni ujinga kabisa huu.
     
  5. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,460
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    serikali haija LALA usingizi ila IMELALWA usingizi..
     
Loading...