Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naamini nimefaulu majaribio ya kujiunga na seattle sounders-mrisho ngassa

Discussion in 'Sports' started by Lucchese DeCavalcante, Jul 25, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    '' Mara tu baada ya mazoezi kabla ya timu kuelekea nchini Panama,kocha mkuu wa Sounders bwana Sigi Schmid aliniita na kufanya naye mazungumzo ya takribani dakika kama 20 hivi,kimsingi alikuwa ananiuliza maswali mbali mbali, mfano aliniuliza kama nipo tayari kuichezea SEATTLE SOUNDERS pi akaniuliza kama ningefurahia kuishi hapa SEATTLE ,namimi nilimjibu kuwa nipo tayari ,basi baada ya hapo akaanza kunielezea namna nilivyofanya vizuri kwenye majaribio na angependa niichezee Sounders,mwisho kabisa akaniambia kwakuwa muda wangu wa majaribio umekwisha sina budu kurejea nyumbani taratibu husika zifanyike ili niweze lurejea hapa mapema mwezi december kwa ajili ya kujiunga na timu moja kwa moja ''- MRISHO NGASSA


    My take:. Issue ni kuwa je atakuwa fit na kumantain perfomance mpaka hiyo December au ndio changa la macho kama la West Ham, otherwise big up Ngassa kwa kufuzu majaribio ila kuwa makini kwenye mazungumzo ya Maslahi maana one of the Key Sounders player Rosaire analipwa US$ 42000 per annum!Kwa kuanzia namshauri Ngassa aongee na Nizar Khalfan kuhusu mshahara anaolipwa na Vancouver White Caps japo mishahara ya wachezaji wa bongo ni siri sana! Pia waweza peruzi hapa http://gosounders.com/roster/salaries/ kujua salary structure ya Seattle Sounders FC.

    Tatizo la MSL ni ligi kubwa duniani ila wachezaji wanalipwa kiduchu sana isipokuwa wale wa ulaya wenye majina kama Beckham, Freddie Ljungberg, Thierry Henry etc.Source: Shafih Dauda Sports Blog
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Taratibu tutafika wachezaji wetu wakipata timu nje watakuza soka letu kwa kasi
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ngassa kajitahidi sana, sina shaka na kumaintain kiwango chake kwan naamini anaweza sana! Mafanikio mema MKN.
     
  4. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Lazima aangalie anafuata nini huko,ningependa pesa isiwe concern kubwa sana kwake kwa sasa,achukulie nafasi aliyopata kama platform ya kufanya vizuri na kufika mbali zaidi,mshahara utapanda tu taratibu,natumaini atakuwa amejifunza toka kwa boban aliyefika sweden na kutaka kuanza na mshahara kama wa beckham.
     
  5. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Asijekutuletea mambo ya Boban ambae aliu'miss mmea akaamua kurudi.
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,437
    Trophy Points: 280
    Hongera yake kijana!
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Ngassa!!!umetutoa matongotongo
     
  8. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 520
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
  9. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mwenye macho haambiwi tazama!!!
     
  10. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    December wakati ligi inaisha november? Preseason inaanza february.
     
  11. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 520
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Wazee ni mara ya pili sasa huyu dogo anakwama katika mbio za soka la Ughaibuni, nini tatizo??? West ham tuliambiwa atarejea imepita mpakaleo, Seattle Sounders mambo ndo hivyo tena. Ni soka au kuna tatiizo lingine????????



    Na Khatimu Naheka
    KOCHA wa Azam FC, Stewart Hall amekanusha taarifa kuwa kiungo wa timu hiyo, Mrisho Ngassa alifuzu majaribio ya kucheza soka la kulipwa aliyoyafanya mwaka jana nchini Marekani katika klabu ya Seattle Sounders.
    Ngassa ambaye alipata nafasi ya kucheza dhidi ya Manchester United alipokuwa kwenye majaribio hayo, ilielezwa kuwa amefanya vizuri na angeitwa kufanya mazungumzo juu ya kusajiliwa mwishoni mwa msimu uliopita.
    Akizungumza na Championi Ijumaa, Stewart alisema wenyeji wa Ngassa katika majaribio hayo walifurahishwa na kiwango kilichoonyeshwa na winga huyo lakini hakuwa na ubora wa kucheza katika Ligi Kuu ya Marekani.
    “Nilishangazwa na taarifa zilizokuwa zimeenea mara baada ya Ngassa kumaliza majaribio yake, hakufuzu, kilichotokea ni kwamba walimsifia kwa kiwango alichoonyesha katika mazoezi waliyompa,” alisema Stewart na kuongeza:
    “Ukiangalia Ngassa anatoka katika ligi yenye ubora mdogo ukilinganisha na ile ya Marekani, jambo ambalo lingemlazimu kufanya kazi ya ziada ili kuweza kufikia kiwango cha kucheza ligi hiyo.
    “Nadhani hilo pia ndilo lililosababisha acheze chini ya kiwango katika msimu huu wa Ligi Kuu ya Bara kwa kuwa bado alikuwa na ndoto za kwenda kucheza soka la kulipwa nje.”
    Viongozi wa Azam FC, waliwahi kusema Ngassa alifuzu baada ya kucheza katika mechi ya kirafiki ya Seattle Sounders dhidi ya Manchester United ya England.

    SOURCE: Kocha Azam: Mrisho Ngassa hakufuzu majaribio Marekani - Global Publishers
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hahaha wachezaji wetu wengi hawana afya ya kwuawezesha kucheza huko, wataishia hapa hapa.
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Daaa inasikitisha ngasa aiulizwa maswali ya kisaikolijia ili wajue jinsi kumsaidia baadae yeye akaona ameshafuzu lugha kazi kweli kweli!!
     
Loading...