Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naamini kabisa kuwa Ngeleja na Jairo ingekuwa China wangesha nyongwa siku nyingi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Aug 4, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    Naamini kabisa toka moyoni mwangu kuwa Ngeleja na Jairo wangekuwa ni wa China hata matanga tungeshasahau siku nyingi!
    hili naamini kwa aina ya jeuri yao, yani huku wakijua kabisa kuwa umeme hakuna wao wamegeuza wizara kuwa vitega uchumi vyao,hatujakaa sawa wao wanaendesha propaganda zao chini ya TBC ccm?
    Hakika sera za Mao ze dong na Nyerere hazikuwa na ndoto za kizandiki za JK na akina Ngeleja!

    Ipo siku sheria za china zitatua tz tu!!
     
  2. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Nashukuru mungu al jazeera kiswahili hiyoooo
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    This is only in tz.........tunachekelea wazembe pamoja na rais wetu kipenzi kicheko kikwete.............nchi hii kama imerogwa vile...........km vile laana yote ya africa na dunia ipo juu yake...
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Inauma sana kwakweli yani mtu ana zaidi trilion3? Halafu bado yupo tu!!
     
  5. k

    kamanda mkuu Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nafikiri kuwa watanzania tunatakiwa tuchukue hatua kwa hili kwani kila mtu anafanya anavyotaka,ni kwa nini sisi wote tusiungane kwa maandamano hata njia zingine tudai uhuru wetu ili viongozi wawe na uoga wanapotaka kutusaliti.
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Sisi tukinyamazishwa hata miti itasema!
     
Loading...