Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAAMIN,serikali yangu ni LEGELEGE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Aug 7, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa yanayoendelea kujiri nchini kwa sasa hakuna ubishi kuwa nina serikali legelege,,,,,yapo mengi sana yanayonifanya niamin hivyo,lakin mojawapo ni hili la MKURUGENZI WA KAMPUN YA ENGEN aliyeipa serikali saa 24 tu ili iweze kubadili bei elekez ya mafuta,na hadi leo sijasikia serikali kuchukua hatua madhubuti kama vile KUMTIA KASHKASH mkaburu huyo,lakini pia suala la mgomo wa wauza mafuta hadi leo haujapatiwa ufumbuz,hili linaomesha kuwa serikal yangu ni legelege,pia huko bungen nako serikali yangu bado inaonesha ni legelege,maana mawaziri wake wanavyohenyeshwa hadi inafikia muda mwanasheria mkuu anasimama kuwasaidia,lingine ni hili la ofis ya SUPIKA kumtetea wazir mkuu asiulizwe maswali magumu,.........endelea kuelezea ulegelege wa serikali yako
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    naogopa kuitukana serikali kwa maneno ila nimeitukana kimoyomoyo
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    nazi,hahahaaaa,,,,,kwan hapa imetukanwa????
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    ingekuwa kwa kagame au hugo chaves huyo kaburu ungekuta kishaisahau tanzania!tatizo rais mwenyewe anawapigia magoti eti wawekezaji
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    yaani hata siamin.,,.,.yule kaburu kuipa serikali saa 24????tena anasema yeye si mtanzania,amekuja tanzania kutafuta faida na si hasara,leo siku ya 5 hajachukuliwa hatua,then wanasema WANAMCHUNGUZA,LOL
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hugo hapendi kubembeleza hata.......
     
  7. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Unadhani yale mabango yaliyotumiwa kwenye kampeni ya uchaguzi mkuu nchi mzima wafadhili walikuwa kina nani! Huu ndiyo wakati wao wa kurudisha gharama zao hivyo jk hana namna nyingine coz analifamu hilo.
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Tusi lenye busara na ambalo sio dhambi ni kutokomeza ajira zao 2015
     
Loading...