Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naambiwa leo sukari inauzwa Shilingi 3000...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtoboasiri, Sep 4, 2011.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ...jamani, hata shule itanishinda! Kikwete anaona fahari gani kujiita rais wa Taifa letu tunalolipenda? Lini ataiipenda nchi yetu? Mlio na mawasiliano nae mwambieni kuwa angalau ataokoa reputation yake japo kwa kiwango kidogo kama atakubali kuwa nchi imemshinda.
     
  2. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    "Maisha Bora kwa kila Mtanzania"
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,107
    Likes Received: 3,653
    Trophy Points: 280
    naa bado mkomoeni inazidi, wakisema mnawakubali mnakaa kimya, kama vipi kataeni!
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,336
    Trophy Points: 280
    Wakati JK anaingia madarakani mwaka 2005 sukari ilikua sh 750 kwa kilo.Subiri utamsikia gavana anasema uchumi unakua
     
  5. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    bora MAISHA kwa kila Mtanzania!
     
  6. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ukiona hivyo kuna hele ye uchaguzi inatafutwa, wanatengeneza upungufu wa sukari, kisha waagiza toka nje.... Hapo ndio wanatupiga bao watanzania
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    acha ifike hata 30000..labda tutaamka..
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,022
    Trophy Points: 280
    mbona hiyo ni bei ya kawaida na tumeshaizoea???
    mimi sasa hivi hata sinywi chai.tumeamua kubana matumizi.sasa hivi sukari inanunuliwa kama kuna mgonjwa au kwaajili ya watoto wadogo wanaokunywa uji.sijui sukari ya kuweka kwenye maandazi na kababu hamna hiyo kitu.mia
     
  9. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Ndugu unashangaa kabisa this is what we apharzads economy!!Watanzania wenyewe ndo tulifirisi vianda vyote mfano Kagera Sugar na Kilombero kisha tukaviuza na bila ya kujenga vingine alafu mkaja na misatiati eti liberal economy,privatisation and rehabilitation nyoooh kumbe ni piratisation of the TZ economy.Tukiwahamsha mnasema bado mnausingizi,tukiwaonesha mwanga mnasema tusubiri giza msionekane.HAYA UJUI KUWA CHAI YENYE SUKARI NA UMEME KWA WANANCHI HAPA TANZANIA NI ANASA NA SIYO BASIC!!! BALI NI BASIC KWA WENYE NCHI!!
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Naongezea 10 hapo kwenye 30 ili iwe elfu 40 hapo ndio itakuwa safi kabisa,maana mijitu mingine haisikii kila siku ni kuisifia sisi em.
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sukari Tsh3000 ndiyo maisha bora kwa kila mtanzania hayo, usishangae.
     
  12. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Waliokuwa wanamsafirisha na kumsaidia kofia, kanga na T-shirt za njano na kijani wakati wa kampeni wanarudisha gharama zao kuendelea kumtafutia nauli za ndege akaendeleze umatonya na kununuliwa suti na wakoloni a.k.a wawekezaji huku akichuuza nchi yetu.
     
  13. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Funika kombe mwanaharamu apite. Ndio Tanzania
     
  14. m

    mareche JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    simlimchagua mwenyewe sasa unalalamika nini
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tumethubutu,tumeweza na tunasonga,,,,,,,,mbona hiyo bei ya kawaida MBAMBA wameanza kuinunu kwa bei hiyo kabla ya oktoba mwaka jana,,,,,,,,,,
     
  16. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    inauma sana Watanzania kuendelea kulala, miwa inalimwa hapahapa bongo kwa wingi sana lakin tunauziwa sukari kama tupo nje ya Tanzania. inauma sana kuwa na viongozi ambao wananuka rushwa all the time na pia kutaka kuhujumu watz
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    HIVYO CHAI NI ANASA SIO? ASEE NAKUMBUKA WKT NAKUA NLIKUWA NATUMWA SUKARI DUKA LA USHIRIKA LOL SASA INAKUWA HIVYO KIMTINDO MWINGINE!
     
  18. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa nini hamuoni kuwa viongozi wamekuwa creative hawataki tupate kisukari?
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mi cjui wa2 hawaoni maana ni ki2 cha wazi ya kwmb viongozi we2 hawataki hata tupate sukari. Kisa nchi ya jiran hali yao ni mbaya halafu na tunaunganishwa nao twende sambamba nao. Yani ye2 ngumu.
     
  20. B

    Bubona JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda ishu hii itasaidia kuwaamusha watanzania na kuzidi kuamini kuwa magamba wameshindwa kazi. Naomba izidi kupanda kesho iwe 20 times.
     
Loading...