Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naam, Lowassa si Waziri Mkuu, Rostam sio active politician sasa, Je matatizo yenu yameisha?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasheshe, Jul 30, 2012.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tafadhali naomba jibu la kichwa cha habari hapo juu.
     
  2. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nina wasiwasi haujui unachouliza
     
  3. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nisaidie ningeuliza vipi au ningeuliza nini? Great Thinker.
     
  4. B

    Bob G JF Bronze Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watajwa hapo juu wapo kazini kama walivyokuwepo, na bado wanaendesha siasa za Tanzania na wamepanda mbegu nyingi zianakuwa na kutimiza matakwa yao
     
  5. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180

    Wewe huna matatizo? na Je yameisha?
     
  6. n

    ngozimbili JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 629
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Hayajesha na hayawezi kwisha sababu tunajadili watu badala ya hoja.kila siku kama sio lowasa ni rostam na sasa zitto,badala ya kujadili hoja tumekomaa na majungu ya kisiasa.
     
  7. T

    Tiote Senior Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa asilimia 90 yamekwisha maana bado tuna rasilimali zetu ambazo kama wangeendelea kuwepo hapa sasa zingekuwa ni urithi wa wanafamilia zao!
     
  8. n

    ndutu Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi hatujadili watu na wala hakuna majungu hapa. Tunajadili matendo maovu na uovu wa hawa wanaojiita viongozi. hata huko Marekani watu wanapewa fursa ya kupima matendo ya wanaowania uongozi wa nchi ili kujua kama wanastahili kuendelea kukabidhiwa dhamana ya nchi. Hawa wenyewe ni hoja tosha ya kuwajadili.

    Ona sasa wanavyojibadili sura na kusababisha matatizo ya bunge letu kuwa watu wanaoijiuza, mithili ya changudoa, ili kutimiza malengo ya mafisadi hawa wawili.
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Matatizo yetu yengekwisha kama kama hawa mafisadi na genge lao wangechinjwa kwa machungu waliotuletea nchi hii!!
     
  10. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,505
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
    yataishaje hali ya kua wao ndio miongon mwa wasababishaji wa haya matatizo??uwepo wao au kutokuwepo hakufuti yale waliyoyafanya had kuchangia hali kufikia hatua hii
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hayawezi kuisha sansana yanacheleweshwa mpaka wafe na kizazi chao!
     
  12. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,358
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    [h=2]Naam, Lowassa si Waziri Mkuu, Rostam sio active politician sasa, Je matatizo yenu yameisha?
    [/h]Yaani inaonekana kabisa kuwa una uchungu mwingi sana kwasababu watu hao wameondolewa kwenye uongozi.
    Ndio maana umeandika kama vile wewe hauna matatizo, au kama vile wewe sio sehemu ya Tanzania.

    Iko hivi:
    Matatizo ya Tanzania yatakwisha pale ambapo uongozi wa juu (Serikali) hautakuwa na mafisadi, wala rushwa na wabadhilifu wa mali za umma, na pia kama mikataba ya wawekezaji itarekebishwa ili pia inufaishe watanzania.
    Hili zoezi la kuwaondoa mafisadi bado linaendelea, kama wewe mwenyewe ulivyosema kuwa fisadi Lowassa na fisadi Rostam hawapo. Hiyo ilikuwa ni mwanzo tu, tunaendelea, (Nadhani unaona vita hiyo inavyoendelea, mfano, maswala ya Tanesco, vita dhidi ya rushwa bungeni, n.k)
    Usipate uchungu sana watu wako kuondolewa madarakani, hii ni kwa faida yako pia.
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole sana.
     
  14. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Majungu ni sehemu ya siasa na yapo kila mahali mpaka katika mapenzi !
     
  15. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60


    Majungu ni sehemu ya siasa na yapo kila mahali mpaka katika mapenzi !:israel:
     
  16. k

    kichakare Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    afadhali louwasa hayupo tumepata mwanya wa kuvuta milungula! kudadadeki!
     
  17. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kuwepo kwa matatizo hakuwafanyi hao ma*§¿@§i waonekane wasafi, kama tulivyowakataa wao, hata hawa waliopo tutaendelea kuwapiga mawe hadi kieleweke.
     
  18. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Kipimbwe, yaani swali rahisi hivi unashindwa kulijibu?! Disco na si sup...........................................
     
  19. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    two wrongs making it right?!, i thought we were obliged to get out mr wrong so mr right can chip in?, why wasting our resources for no improvement?, no change?!, i remai of the opinion that we took out mr right at thr expense of engaging the wrong team. haya ni maamuzi ya kiwenda wazimu
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wahenga wanasema b carefu what u wish for... Mlimtaka kikwete mkapewa.. Mlitaka lowasa aondoke akaondoka... Mmevuna mlichopanda
     
Loading...